Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hii derby ya Simba vs Yanga naona saiz kama imeizidi hio ya Tunis Esperance vs Club Africain za Tunisia.. afu na hio ya SA, Orlando vs Kaizer nayo naona kama imekufa.. maybe kwa sababu ya Corona resistriction, mana hawaruhusiwi kuingia uwanjan wengi
Sio saizi.

Africa hakuna derby kama ya Simba na Yanga. Ni hao tu waandishi uchwara toka Kenya wenye hizo account ambao huakikisha lazima watuminye tu!
 
kisha kuna moja alikua analia juzi eti dar na nbi iko kwenye ligi moja.! nenda london ama newyork sshvi, hakuna mtu ata moja kwenye streets anaeweza tambua daresaalam iko pembe gani mwa ulimwenyu huu
Jitahidi kuandika ukiwa umetulia kuna sehemu nyingi unaharibu sarufi ya kiswahili. Ulisema unapenda kukosolewa ili ujifunze kuandika kiswahili kwa ufasaha.

Sijakukosoa kwa ushindani bali uliomba hivyo.

Ulitakiwa uandike hivi.

"Kuna mmoja alikuwa analia juzi eti Dar na Nairobi ziko kwenye ligi moja ...."
 
Mimi nimekupa challenge kwanza uweke skyline ya 10km from Naipori ukishaweka na mimi ndio nitaweka.
Unatafuta njia ya kukwepa😂😂😂😂.., nyie hamuna any other CBD ata 2km away na unabweka humu., 😂 😂 😂 😂
An upcoming skyline 7km away, along Mombasa road.., Emara Ole Sereni area (at Southern Bypass interchange)


Dar size yake Mombasa, na sio tafadhali, stick together, mambo ya Nairobi koma, utapata ulcers bure😂😂😂😂😂😂😂







 
Sina mda wa kubishana na mtu mwenye ugonjwa wa kusahau nenda hospitali kwanza ukishapona ndo uje tuendelee
 
Hahahaha, who feeds you, always controls you[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
Technically ni Kenya inawalisha, tusiponunua kwenu idadi ya watu wenye utapia mlo na stunted growth itazidi kuongezeka, tukinunua mnapata hela angalau mnunue vyakula vingine, sio mihogo kwa maharage tu, nyie ni fukara msio jiweza ni ardhi inawashughulikia kama wanyama pori hivi, siku ile ukame itaingia Tz mnaeza mka angamia karibu nyote, serikali yenu haina misuli ya ku subsidize chakula., ni fukara sana, inakusanya hela kidogo na mko wengi mno., masikini mwenye watoto wengi, nyambaff 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂
 
Nimemuona Prof.Muhongo kwenye huu mradi, miaka 20 back ndipo uliasisiwa ila ikashindikana ukafanyika kipindi cha Magufuli.

Ahsante kwa taarifa nilikuwa silijui hili.
 
Ukiwa na njaa karibu tule WAKENYA kama jasho lamtu laliwa
Msosi umekamilika kasoro mboga moja tu hapo hiyo ya katikati ndio huwa sigusi. Ila ni kitu konki sana, nchi ya neema hii [emoji39][emoji39][emoji2956][emoji2956]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…