Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nimekuambia unionyeshe pahali imèandikwa ni private hospital nifunge account sahii. Bongo mzima hakuna public childrens hospital. Hohoho umeanza kutapatapa.
 
Wakunya hii sio Ikulu
Ni high school situated in the far hemisphere bordering Tanzania and Mozambique

Wakunya hii lazima ingekua Nairobi

We Primary school dropout, far hemisphere ndio gani? 🤣 🤣 🤣
 
Itapendeza yakitokea machafuko.
 
Ohk ni sawa nilikuwa naangalia plan yao ya kuwa na watalii 5 mln by 2025 na the currently signing of BASA Agreements ndo maana nika-suggest at least 4 wide bodies zinahitajika maana sioni wakifikia hiyo target ya 5 mln bila Air Tanzania kuanzisha direct flights to US na EU!
 
Who is selling more to another country by now?[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Yet you praise those who brought you tribalism, nepotism and land grabbing.
Something is amiss in your head.

Wakenya sisi sio bongolala.
We don't praise our thieves. Sisi sio vichwa maji ambao hawaoni ubaya wa marais na waliochaguliwa.

Jomo Kenyatta, Moi, Uhuru etc. are some of the most abused people in Africa.
You can check Kenyan Twitter for material.

Tanzania ngumu kupata aliye na akili ya kusema ukweli kuhusu rais wenu.
 
Kwani bidhaa zinazopitia port of Mombasa zinakuwanga exports za Kenya? Umechanganyikiwa bongolala au it's just a clever way of changing the gear mid air?
Ndio sababu nikakuambia huna akili ya kuendesha mjadala unatupotezea muda bure.

Labda Kama hurojali tafadhali tuambie "level" yako ya Elimu, kwasababu tunaona Kuna "gap" kubwa jinsi unavyojibu naswali, tunashindwa kukuelewa na huendani na sisi, inabidi tutumie nguvu nyingi kukuelewesha, tumeanza kukuchoka.

Wewe ulitaka kuonyesha kwamba Mombasa port inapokea mizigo mingi kuliko Dar port, Mimi nimekuambia hata ktk biashara ya export Kenya ilikua juu ya Tanzania lakini hivi Sasa Tanzania ndio ipo juu. Nilitegemea utaelewa ninamaanisha kwamba, muda sio mrefu hata Mombasa port itazidiwa na Dar port, badala yake wewe unazungumzia mambo tofauti kabisa, wewe akili yako ni ndogo Sana, hata Ichoboy alivyokua anazungimzia Exchange rate ya Ksh vs Tsh, ulijibu vitu vya ajabu sana

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Em Anza kukosoa hizi statistics za jubilee na taahira wenu uhuru nipime kweli kama akili unazo sababu hizi hata kichaa atashtukia chezo

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…