The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,666
- 98,993
Mkunya huyu naye asipopiga chang'aa anakuwa mtu poa sana, hapa ameikubali Dodoma. Ila bwana dyfre kuna watu unawaumiza humu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]levels... [emoji1433]
Mkunya huyu naye asipopiga chang'aa anakuwa mtu poa sana, hapa ameikubali Dodoma. Ila bwana dyfre kuna watu unawaumiza humu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ingekuwa inaingia mfukoni mwa wanasiasa saa hii Tanzania ingekuwa imeshinda Kenya when it comes to the number ofTatizo nyie pesa zinaingia mifukoni mwa wanasiasa.
Mkuu huwa huongei ongei ila mtu akiyakanyaga unamnyuka kweli kweli [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ntapost Mkuu Tonny ngoja nitafute makaratasi yenyewe yalipo, Maana sijaona umuhimu wake, Wakati nasoma ughaibuni kuna mtu raia wa nje aliniona kupitia social media yangu, Akaniambia ukirudi njoo kwenye kampuni yangu upige kazi , Nilivyokuja tu nikaenda ofisini kwake kaniambia nianze kazi kesho yake, Sijawahi peleka hata hizo certificates na nina uhakika sintapeleka tena popote hata Copy yake [emoji1787][emoji41]. Kwa kuwa siku nikitoka kwake siombi kazi tena popote kwani hapa najiandaa kufanya yangu mwenyewe.
BTW nimeishi ughaibuni kwa Miaka zaidi ya kumi baada ya High school na nimeishi huko hadi Nilipopata masters nikarudi zangu.
View attachment 2241150
Hiko Kiatu kwa Bei ya Bongo ni kama Laki tano na Kitu, najua hutaamini ila ndio bei yake. Nikichanganya na hiyo bei ya saa unafungua duka [emoji1787], Btw angalia hilo koti La Moncler na bei zake kwa ajili ya rejea [emoji41]
View attachment 2241164
Nilikua napenda Sana Bike enzi hizo hata hapa nyumbani nilinunua Ki SYM Xross .
View attachment 2241152
View attachment 2241153
View attachment 2241154
Hiki hapa ki YSM xross 125 nikitoka kuangalia kiwanja changu kigamboni[emoji1787][emoji41], Niligongwa na Dereva Taxi pale Palm beach nikakauza siku hiyo hiyo nikahamia kwenye zile asset zako[emoji1787] ki F20 cha 2012
View attachment 2241163
Sasa kwanini unatumia mifano ya western cities badala ya kutumia Dar?, Punguzs nawazo ya kitumwa, wewe unachukulia wazungu Kama ni MunguUjinga ni pale mnaleta picha za mafuruko Nairobi, and acting like Dar is immune to such problems. Bongolalas!
watu nnawaumiza kivipi....? kina nani hao example.. 🤔Mkunya huyu naye asipopiga chang'aa anakuwa mtu poa sana, hapa ameikubali Dodoma. Ila bwana dyfre kuna watu unawaumiza humu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Heheheheeee hizi sindano za mbu wa marelia kabisa, zikikudunga lazima uende hospital [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ntapost Mkuu Tonny ngoja nitafute makaratasi yenyewe yalipo, Maana sijaona umuhimu wake, Wakati nasoma ughaibuni kuna mtu raia wa nje aliniona kupitia social media yangu, Akaniambia ukirudi njoo kwenye kampuni yangu upige kazi , Nilivyokuja tu nikaenda ofisini kwake kaniambia nianze kazi kesho yake, Sijawahi peleka hata hizo certificates na nina uhakika sintapeleka tena popote hata Copy yake [emoji1787][emoji41]. Kwa kuwa siku nikitoka kwake siombi kazi tena popote kwani hapa najiandaa kufanya yangu mwenyewe.
BTW nimeishi ughaibuni kwa Miaka zaidi ya kumi baada ya High school na nimeishi huko hadi Nilipopata masters nikarudi zangu.
View attachment 2241150
Hiko Kiatu kwa Bei ya Bongo ni kama Laki tano na Kitu, najua hutaamini ila ndio bei yake. Nikichanganya na hiyo bei ya saa unafungua duka [emoji1787], Btw angalia hilo koti La Moncler na bei zake kwa ajili ya rejea [emoji41]
View attachment 2241164
Nilikua napenda Sana Bike enzi hizo hata hapa nyumbani nilinunua Ki SYM Xross .
View attachment 2241152
View attachment 2241153
View attachment 2241154
Hiki hapa ki YSM xross 125 nikitoka kuangalia kiwanja changu kigamboni[emoji1787][emoji41], Niligongwa na Dereva Taxi pale Palm beach nikakauza siku hiyo hiyo nikahamia kwenye zile asset zako[emoji1787] ki F20 cha 2012
View attachment 2241163
Sema naye mda mwingine anapenda kujiingiza kwenye matatizo bure ya kuchezea moto asioweza kuuzima[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Basi ni mtu mwema sana.
Bado mnampiga [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hivi lichuo kama Maseno linawekaje details za watu online namna hiyo? Huko Kunyaland hamna information protection laws?
Mkuu huwa huongei ongei ila mtu akiyakanyaga unamnyuka kweli kweli [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sema naye mda mwingine anapenda kujiingiza kwenye matatizo bure ya kuchezea moto asioweza kuuzima[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
In a room of full professors, no one calls himself a prof.. unamvimbia nan sasa kama wote ni maprof, lbd kama kuna na maDr ndan kujiita prof kidogo utaleta heshima (kujivimbia).. im a degree holder too kutoka USA and masters kutoka UDSM (ya juzijuzi tu hapa) ... kama hutaki kuamin niseme tu nimeishia la saba 😅.. na sijakutisha sababu umesoma.. what i did is kujua details zako mana ulificha kwa cheti.. and through them nimejua majina yako na grade ulizopata (mana kuna waliopata 1st class honours, 2nd class honours upper division & lower division)..hata wew najua ulipata ngap.. thats all.. & through them ninaweza kujua humu ndan unasema ukwel au unadanganya.. mana nyie kwa kusema uongo hamjambo. Ila kuwa na aman ✌Sasa unataka nitishike kwa sababu nimesoma na kugraduate? Hahaha 🤣😅 Jamaa anataka nitishike kwa sababu ya kusoma hadi chuo kikuu. Majority ya watu hapa JF hawajamaliza hata high school. Siwezi kupata aibu kwa sababu ya werevu ambao nimepewa na Mungu. So far bado hakuna Mtanzania yeyote aliyepost degree certificate yake humu Including NDINDA anayeringa bila kupost chochote.
Mambo yameanza kuwiva humu ndani, nilisema huko juu watu ni wajuvi wa mambo wanaweza kukutrack mpaka wakajua umesimama sehemu gani.Huyo bwana mdogo mwambie akae kwa kutulia na kwa tahadhar... makombora yote ya urusi yako standby now[emoji2]..
Sijui ni doc ipi inamuhusu mana sijapitia bado..lkn akae kwa tahadhar sana [emoji1787][emoji1787][emoji2957][emoji2958].. afu waachage kujisifia kwa kusema uongouongoView attachment 2241005View attachment 2241007
Inategemea na matumizi mliofanya,japo sidhani kama nimewahi engage sana katika issue kama izo.. if yes lazima kuna kitu nilikiona hakiko sawa nikatoa mtazamo wangu....Are you not one of the Tanzanians who usually ridicule Kenya when we take loans? Why is it that all over sudden you changed the tone?
Mambo yameanza kuwiva humu ndani, nilisema huko juu watu ni wajuvi wa mambo wanaweza kukutrack mpaka wakajua umesimama sehemu gani.
Ila hapo wasio waadilifu safari za ovyo zitakua nyingi sanaMama kama Mama ameamua tuvimbe mjini
tuusan why are you trying to deny a song that you once danced for? Are you aware that Internet never forget?Inategemea na matumizi mliofanya,japo sidhani kama nimewahi engage sana katika issue kama izo.. if yes lazima kuna kitu nilikiona hakiko sawa nikatoa mtazamo wangu....
You have the point,if we go to the standards you're somestapes ahead of us ...we r learning from the mistakes,We takes all initiatives to prosper....Ingekuwa inaingia mfukoni mwa wanasiasa saa hii Tanzania ingekuwa imeshinda Kenya when it comes to the number of
1. Total paved roads
2. People connected to the electricity
3. Primary Schools, Secondary Schools and Universities
4. Hospitals
5. Enclosed markets.
6. Bigger ports.
7. Industries