The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,666
- 98,993
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Huyo bwana mdogo mwambie akae kwa kutulia na kwa tahadhar... makombora yote ya urusi yako standby now[emoji2]..
Sijui ni doc ipi inamuhusu mana sijapitia bado..lkn akae kwa tahadhar sana [emoji1787][emoji1787][emoji2957][emoji2958].. afu waachage kujisifia kwa kusema uongouongoView attachment 2241005View attachment 2241007
Dah nyie nyie mnavomfunua mtu mtaweka mpaka chupli yake huku dah.
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Yani danganyika mshafail tayari kwa planning Dodoma. Mbona vibarabara ni vikonde vikonde?Dodoma inakuja taratibu....
Wazee tukawekeze kwenye huu mjiView attachment 2240844View attachment 2240845
Yes. Yenu ni unavoidable ama? 🤣 🤣But with proper drainage system you can avoid floods.
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Nimesema i dont expect you to. Ni nini tena 😅 alafu lines za yellow zimedo nini?barabara inatumika kutwa kucha since 2016 unexpect ikuwe as perfect as siku ilijengwa, not like utaipa like siku ya kujengwa pia 😅😅 anyway mzee hata Usa barabara hazipo perfect.sasa mimi ni-support shoddy work ili iweje angalia hizo lines za yellow halafu uniambie mbona ni-support upuuziu?
Hey kunguni, behave.Huyo kenge muda wote akiwa ana incubate mavitu yake hapo lab huwa free na simu akitumia wifi ya kazini ku display his ignorance if not stupidity.
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Mama kama Mama ameamua tuvimbe mjiniAsee watu wengine hapa watakuwa "hawagusi mishahara"
Sasa unataka nitishike kwa sababu nimesoma na kugraduate? Hahaha 🤣😅 Jamaa anataka nitishike kwa sababu ya kusoma hadi chuo kikuu. Majority ya watu hapa JF hawajamaliza hata high school. Siwezi kupata aibu kwa sababu ya werevu ambao nimepewa na Mungu. So far bado hakuna Mtanzania yeyote aliyepost degree certificate yake humu Including NDINDA anayeringa bila kupost chochote.Huyo bwana mdogo mwambie akae kwa kutulia na kwa tahadhar... makombora yote ya urusi yako standby now😃..
Sijui ni doc ipi inamuhusu mana sijapitia bado..lkn akae kwa tahadhar sana 🤣🤣🤪🤫.. afu waachage kujisifia kwa kusema uongouongoView attachment 2241005View attachment 2241007
Dar should borrow a leaf from Dodoma, at least Dodoma from the sky has a sense of organization which could've been replicated in Dar... it'll take long for Dar to re-organize those randomly arranged houses making up like 90% of it... whether you like it or not, that's the mere truth, Nairobi has it's own fair share of disorganization with the unplanned settlements (slums) but definitely insignificant in size as compared to Dar...Dodoma inakuja taratibu....
Wazee tukawekeze kwenye huu mjiView attachment 2240844View attachment 2240845
Mambo ya masomo imefanya watanzania wakawa wakali kweli kweli 😂😂Sasa unataka nitishike kwa sababu nimesoma na kugraduate? Hahaha 🤣😅 Jamaa anataka nitishike kwa sababu ya kusoma hadi chuo kikuu. Majority ya watu hapa JF hawajamaliza hata high school. Siwezi kupata aibu kwa sababu ya werevu ambao nimepewa na Mungu. So far bado hakuna Mtanzania yeyote aliyepost degree certificate yake humu Including NDINDA anayeringa bila kupost chochote.
Jamaa ananitishia eti atani-expose kwa sababu niligraduate. Jamaa anaenda hadi kwa graduation booklet just to try to scare me. Hahaha. Some people are desperate. Sasa hata akijua jina yangu itamsaidia na nini na yeye hata high school hajamaliza?Mambo ya masomo imefanya wafanya wakawa wakali kweli kweli 😂😂
Iringa, Lake Manyara na Tanga ni muhimu sana kwenye Utalii..Pia hizo barabara za South tanzania ni muhimu cause ya Uzalishaji wa mazao mengi ,hasa Mahindi, Parachichi na Korosho[emoji122]
Mikopo ni mizuri..ila itumike kikamilifu kweny mirad iliyokusudiwa
View attachment 2241104View attachment 2241105
[emoji23][emoji23]Kwa hivyo Buguruni, Keko, Vingunguti na hayo maeneo mengine ni sehemu moja? Wewe kweli bongolala.
List yako imetaja Ruai as one of the slums. Now take a look at this Google image of Ruai below and compare with this high-end area in Dar [emoji23] [emoji23]View attachment 2240619View attachment 2240622
Kwani hajui jina lako Bwn Tony? Mbona unajulikana?Jamaa ananitishia eti atani-expose kwa sababu niligraduate. Jamaa anaenda hadi kwa graduation booklet just to try to scare me. Hahaha. Some people are desperate. Sasa hata akijua jina yangu itamsaidia na nini na yeye hata high school hajamaliza?
Mnawajuaje hawa watu aisee [emoji1][emoji1][emoji1]Wewe Komora wewe! Mbona siku hzi ume-abandon ile ID yako kongwe humu?
Mbona Tony254 mtu poa...muache kwa amani bwana!Huyo bwana mdogo mwambie akae kwa kutulia na kwa tahadhar... makombora yote ya urusi yako standby now😃..
Sijui ni doc ipi inamuhusu mana sijapitia bado..lkn akae kwa tahadhar sana 🤣🤣🤪🤫.. afu waachage kujisifia kwa kusema uongouongoView attachment 2241005View attachment 2241007