Nigeria ni chenga sana though wanatuambia wanaweza colonize EAC ....iyi statement inaogofyaKwani huoni venye wakenya wanashambulia Nigeria and Ghana huko? For that Tanzanian guy I can't say much about him cause he always post ocean and mountains. There was a time Kenyans became unbearable in Nairaland hadi Nigerians, South Africans and Ghanaians teamed up to roast Kenya.
Are you sure you are a him?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] I know vile unajifeel useless pole...you can't call sm1 useless you know nothing abt him you must be stupid or something.....
FYI wewe ni kilaza taslimu
Tanzania ni wengi sana tatizo mamlaka husika huwa wazembe ku update taarifa.Graduates(wanaomaliza degree)
Tani ngapi per year?ziko kwa wingi kule upande wa kilifi...
Wewe mbwa ulitoka form four ukaenda chuo na ulisoma history, usije kujaribu kubishana na mm hata cku moja.Sasa wewe class 1 dropout unafaa kushukuru jamii forums imekupea chance ya kubishana na graduate mkenya otherwise kama sio internet singewahi jua watanzania hawasomi
Wacha hasira soja, kuna video yako pale youtube ukiomba mzungu akusaidie kuenda Europe. 🤣 🤣 🤣 🤣 Hali ya maisha bongo inakupiga kichapo cha punda.Sasa unasubiri nini hapa JF c uondoke? Kwann unatumia muda mwingi kuwa jf kuliko nairaland na skyscraper city mbwa wewe.
Washenzy nyie msiofugika bila kuwasimamia kidete humu ndani mngeshindikana! Nakumbuka mwanzo mlikuwa hamna section mlikuwa mkijaza arrogance na propaganda humu!Kwani huoni venye wakenya wanashambulia Nigeria and Ghana huko? For that Tanzanian guy I can't say much about him cause he always post ocean and mountains. There was a time Kenyans became unbearable in Nairaland hadi Nigerians, South Africans and Ghanaians teamed up to roast Kenya.
Vipi hiyo inaondoa njaa na mateso mlinayo?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kwani huoni venye wakenya wanashambulia Nigeria and Ghana huko? For that Tanzanian guy I can't say much about him cause he always post ocean and mountains. There was a time Kenyans became unbearable in Nairaland hadi Nigerians, South Africans and Ghanaians teamed up to roast Kenya.
I didn't know you are still pained. Please do remind me anytime of the year to post my certificate, if I fail then you will be right. If I do, then you will be the idiot of all time.Si mnaona, this should tell you something about the certificate he posted today [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Soja tulia.Vipi hiyo inaondoa njaa na mateso mlinayo?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hapo naona ni ngazi za kuelekea departure, hawa wazungu ni mbwa sn cjajua kwnn mnawapa credit kubwa, sasa hapo usikute mwamba alikuwa anatania tu mana jamaa yuko TAA mshahara mzuri tu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wacha hasira soja, kuna video yako pale youtube ukiomba mzungu akusaidie kuenda Europe. [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Hali ya maisha bongo inakupiga kichapo cha punda.
View attachment 2239379
Did any Kenyan beg you to create Kenyan section ama ni umbeya wenu ndio ulieafanya mkaeka? Even JamiiForums.com there is a section for Tanzanians. Actually most Kenyans are not aware of JF apart from sisi wenye tuko huku, I'm sure hata hatufiki 20.Washenzy nyie msiofugika bila kuwasimamia kidete humu ndani mngeshindikana! Nakumbuka mwanzo mlikuwa hamna section mlikuwa mkijaza arrogance na propaganda humu!
Inaingia Kwenye GDP then ikigawanywa kwa idadi ya watu ndio inaingia kwenye per capitaAhsante. Kwahiyo hata miradi inayotekelezwa si inaingia sasa kwenye Per Capital au GDP? Tanzania tunatekeleza miradi mingi sana kwahiyo sisi ni matajiri.
Hehehe kumbe soja amechoka na Tanzania 😂Wacha hasira soja, kuna video yako pale youtube ukiomba mzungu akusaidie kuenda Europe. 🤣 🤣 🤣 🤣 Hali ya maisha bongo inakupiga kichapo cha punda.
View attachment 2239379
Magu alitupeleka uchumi wa mbele mama katupeleka uchumu wa nyuma kwa mparange[emoji1787] machoko mna shangilia uchumi wa kwamparangeKosa la marehemu ndio katuingiza cha kike kwa mamiradi ya bila mpango...
Kwa mtu anaestaafu leo Kazi anayo yaani ni hasara tupu..
Hehehe kumbe soja amechoka na Tanzania 😂Wacha hasira soja, kuna video yako pale youtube ukiomba mzungu akusaidie kuenda Europe. 🤣 🤣 🤣 🤣 Hali ya maisha bongo inakupiga kichapo cha punda.
View attachment 2239379