The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,999
Karen kuna vumbi na picha zimewekwa humu unataka ushahidi gn ss.You were talking about Karen idiot, hio video umeleta ni ya Karen? Karen sio level ya mtu, most importantly the entire tz. Izo vitu unatuonyesha sio mapya
So you control economy because of news paper, yn ww kumbe ndiyo maana una kichwa kdg na masikio makubwa alafu ukapiga bonge la tai[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2226113
Hii ndiyo concrete jungle ya Kenya [emoji3516][emoji3516][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Umekalilishwa toka enzi za kuchonga mabodi siku hizi mabasi yanakuja in full body.Marcopolo,Youtong nk..But Kenyans control the economy of Tanzania. Tanzanian transport sector is in the hands of Kenyans cause your buses and lories are assembled in Kenya.
Kwa Kenya chakula ni the biggest issue.Mbaya ni kwamba, wanajirecord as though wanaongea na Wakenya wenzao , wasijue wanatushangaza.
Familia gani Tanzania inaweka ugali kwenye friji?? aisee, mi sijawahi kuona wala kusikia.
Jamaa wana hali mbaya sana!
The fool pictured was a hero for saving that huge and dirty Ugali![emoji849][emoji849]View attachment 2226353
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Huo ukuta na hiyo grill unapata aina ya jengo alilipo [emoji23]
Mii nilifikiri maamuzi ya kumchagua mgombea yanategemea sera zake, kumbe kabila lake.Hawa jamaa ukabila utawamaliza.
Mtu akikusikia ukiongea anaweza fikiri kwamba Tanzania ni tajiri kushinda Kenya. Nyinyi japo mna rasilimali nyingi kutushinda bado ni masikini kutushinda.Wakunya ni mafukara kutoka utosini mpaka unyayo ndio maana mara nyingi wana hasira kali
Ukifika Nairobi kila mtu usoni ni kama anataka kumla mtu muda wowote, ni vigumu sana kumuona mkunya anatabasam, muda wote kakaza fuvu sababu ya kufikiria next meal and next shelter sababu ni vitu hawana uhakika navyo kabisa
Tofauti na Watanzania huwa tunafikiria sana vitu luxury sababu kwenye basic needs tumeshatoka huko.
Sasa unamkashifu mtu wako? By the way bado unaona kama atashinda?Mii nilifikiri maamuzi ya kumchagua mgombea yanategemea sera zake, kumbe kabila lake.
Kuna safari ndefu bado.
Huyo mnuka mavi ni cartoon huyo huwa anaropoka tu ili kujifurahisha, huoni hata wakunya wenzie hawampi attention? Umempiga punches za hatari lkn bado anaendeleza u cartoon mbwa huyo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sasa unamkashifu mtu wako? By the way bado unaona kama atashinda?
hii inaitwa mwana ukome a.k.a guu la jini 😂😂😂😂😂Kind of truth kunyans may kill you after telling them 😂😂😂
View attachment 2226484
View attachment 2226488
View attachment 2226489
View attachment 2226490
View attachment 2226491
View attachment 2226492
View attachment 2226493
View attachment 2226494
View attachment 2226495
View attachment 2226496
View attachment 2226497
View attachment 2226498
View attachment 2226499
View attachment 2226500
View attachment 2226501
Fafanua zaidiUkabila siyo mzuri.
Lkn Ruto ndiye rais anayewafaa wakenya. Mpeni fursa awatumikie.
Hizo kucha za huyo mtu aliyebeba ugali mmeziona? Aisee watu ni wachafu hawa [emoji849][emoji849][emoji849]Mbaya ni kwamba, wanajirecord as though wanaongea na Wakenya wenzao , wasijue wanatushangaza.
Familia gani Tanzania inaweka ugali kwenye friji?? aisee, mi sijawahi kuona wala kusikia.
Jamaa wana hali mbaya sana!
The fool pictured was a hero for saving that huge and dirty Ugali![emoji849][emoji849]View attachment 2226353
Mkuu sijakupata hapo kwenye maandishi yenye herufi kubwa. Kama hautajali naomba unifafanulie.Kaja kualikwa kwenda kwny mkutano wa CHOGM utakaofanyika Kigali.
Tunakuaje masikini kuwashinda wakati mnategemea Tanzania kuliko nchi yoyote Africa?Mtu akikusikia ukiongea anaweza fikiri kwamba Tanzania ni tajiri kushinda Kenya. Nyinyi japo mna rasilimali nyingi kutushinda bado ni masikini kutushinda.
Kabisa mkuu sisi hivi vitu ni vya kawaida sana kila mtu anaweza kujihudumia tena me nakumbuka wazee wetu kule vijijini huwa hawali kabisa kiporo chochote wanasema ni cha watoto wadogo. Tanzania ni blessed Land.Njaa mbaya mno, uki jumlisha na kutokua na uhakika wa chakula ndio zima waweke chochote kilichobaki mahala salama.
Sema wakizoea Tanzania, wataacha Tabia za kijima za Kikenya za kula uchafu na kuzoea kushiba na kuzoea kuwa chakula sio big deal - yaani, ukila ukishiba unawapa mbwa.