Kwani nilichokisema sio facts? How on earth can you have a big and wealthier economy while people are dying of starvation and cholera? Those are valid facts not crude ways to prove you wrong hizi facts wewe hutaki kukubali ama?Ndugu yako alikuja Kenya akakula unachokisema au? When you beaten with facts you start applying crude ways instead of proving otherwise with facts. You will keep repeating this words as we grow bigger and bigger
Empty tin sounds loudestSasa wewe ndio huna akili kuliko wote humu. Are you not aware that Palm Village Mikocheni is one of the projects developed by Ivory Tower real estate? The owner of Ivory Tower is a Chinese with Njuguna being of real estate services.
Hawa mkuu tulikuwa tunawaambia humu kila kitu mmeweka Nairobi wakawa wanakataa sasa wameanza kuweka mashinani pia eti wanashangaa maendeleo wakati sisi tulianza kitambo since 1972.Hii battle niliianzishaga mwenzako akakimbia
Angalia sasa the poorest region of Tanzania then compare na lodwar
View attachment 2216060
View attachment 2216061
View attachment 2216062
View attachment 2216063
View attachment 2216064
View attachment 2216065
View attachment 2216066
View attachment 2216067
Dar Bakerloo line hiyo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Oneni huyu mpumbav.
Watanzania wamempa vitasa kwenye replies.
Kwahiyo wameshaiba kampuni ya kijana wetu sio [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Oneni huyu mpumbav.
Watanzania wamempa vitasa kwenye replies.
Oneni huyu mpumbav.
Watanzania wamempa vitasa kwenye replies.
Mmeamua kupeleka wivu Hadi twitter.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wivu na inferiority complex. Yani majamaa wapo hapo wameng'ang'ana vile phrase pia iko Tz na hivyo ndio vitasa eti.🤣🤣🤣Wivu uko wapi hapo wewe mkunya?
Tatizo yenyu wabongo nikingereza Sisi sio level yenyu😀😀 ni venye....chenye Sisi tunayo....tafuta dictionary !Onesha public park kama hiyo kunyaland
Wivu na inferiority complex. Yani majamaa wapo hapo wameng'ang'ana vile phrase pia iko Tz na hivyo ndio vitasa eti.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mkunya ukimbana anaamisha magoli🙄🙄🙄Ni kawaida ya mkunya kukimbilia kwenye kichaka cha kingereza pale anapokamatika akiwa anapotosha na kudanganya.
Heehee, toa Dar nitoe Nairobi.Hawa mkuu tulikuwa tunawaambia humu kila kitu mmeweka Nairobi wakawa wanakataa sasa wameanza kuweka mashinani pia eti wanashangaa maendeleo wakati sisi tulianza kitambo since 1972.
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
Mkunya ukimbana anaamisha magoli[emoji849][emoji849][emoji849]
Mwendo wa kuteleza😀😀😁😁[emoji1787] Ila hiki kipara sio mchezo Mkuu. Kisije muua mkulima wetu tukakosa sukamaweek.
View attachment 2216181
Nyie ndio mna matatizo kutaka kujimilikisha kampuni ya kitanzania eti ni ya kenya 😂😂😂 tena eti "kenya is on the global map" 😂😂 hiyo ni kampuni yenu.? Au ndio kujipendekeza.?Wivu na inferiority complex. Yani majamaa wapo hapo wameng'ang'ana vile phrase pia iko Tz na hivyo ndio vitasa eti.🤣🤣🤣
Ndio nikasema mna inferiority complex. Ni kawaida mtu akiona phrase ya kwako ughaibuni atakuwa excited - same way nimeona wengi wenu wakiposti posti picha ya neno Dar es Salaam kule Germany. Sasa ukiona mtu akiwa excited of such a phrase alafu uanze matusi eti ooh pia kwetu ipo hiyo ni inferiority complex.Soma tena hapa halafu uangalie upumbav unaondika.
Au amekutuma uje kumtetea!
That Complex is managed by Kenyan whether ucheke ama ulie🤣🤣😂. There are many other big projects in Tanzania which are managed by Kenyans.Humu utadanganya wakunya wenzako ila sio Watanzania.
Eti managing director!
Tofauti yako na kondoo ni harufu tu.
Kwa hiyo mtu akiisemea kampumi automatically anakuwa managing director according to you! [emoji23][emoji23][emoji23]