Dude limepauka hataree!Mtu anakwambia eti hapa huwezi kupamaliza, airport ya mzunguko kitambo sana hii, hata airport zenye akili duniani kama DXB huwezi kukuta mzunguko wa kifala kama huu [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2212427
Usisahau ni wabobezi sana kwenye kupika data wakati uhalisia ni sifuri.Ulikuaje kwa 7.5% wkt mlifunga nchi, hamna akili.
Acha watu watafune pesa za uviko izo si wanafanya kazi kutoka moyoni sio kwa kumuogopa mtu 😅😅😅 sasa vitisho tena vya nnsikilizen hii.. walikula sawa na urefu wa kamba zao
Hawa wakunya si wanasema hatuna miti mbona naona kijani tu hapo?
Unaongelea bygones very pathetic unapotafuta sehemu ya kujishikilia our radars now extend well over Kenyan airspace. We have new state of the art Topsy radar system installed at Kilimanjaro, Mwanza, Dar Es Salaam and Songwe Mbeya unlike your radars ours are top notch modern radar systems.View attachment 2212663Tanzania in last push for airport modernisation
Country stands to make substantial savings on fees for radar services.www.google.com
JNIA reaching JKIA radar systems in 2020 then they come here yapping about how modern JNIA is..JKIA has always been and will forever be ahead of JNIA in every aspect
Modernization kila kukicha,they are updating systems at JKIA.
najua kwenu mnafikiria modernization ni majengo tu [emoji23][emoji23]
Modern control traffic system installed in 2021
View attachment 2212664
Mambo ya sa100 hayo ...bottom up bottom down
Yaani hapa walipiga kweli kweli kwa urefu wa kamba hao, na hawatafanywa chochote, hili ni eneo moja bado yapo mengine kama haya.sikilizen hii.. walikula sawa na urefu wa kamba zao
[emoji817] but niliona mahali Samia anataka kubadilisha hizo sheria 'kandamizi' za wanahabariSifuatilii mambo ya Tanzania kama unavyofuatilia ya Kenya ila najua binadamu ni wale wale na hivi visa utavipata kila mahali. Shida ya Wabongo ni denial. Siku Kibaki akifa nilitafuta video pale YouTube nikaangukia moja ya TBC news, yani media yenu ilivyo ni kama Kenya ilivyokua wakati wa Nyayo. Yani 70% news ni kusifia Rais na serikali na kurudiarudia ufunguzi na ujenzi wa miradi. Yani hamna journalists wanaojituma kuangalia matatizo yanayowakumba wananchi wa kawaida. Yani kama North Korea vile.
Yaani hawa watu tunafanya makosa sana kubattle nao!
Tuta tuta tuta [emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2212663Tanzania in last push for airport modernisation
Country stands to make substantial savings on fees for radar services.www.google.com
JNIA reaching JKIA radar systems in 2020 then they come here yapping about how modern JNIA is..JKIA has always been and will forever be ahead of JNIA in every aspect
Modernization kila kukicha,they are updating systems at JKIA.
najua kwenu mnafikiria modernization ni majengo tu [emoji23][emoji23]
Modern control traffic system installed in 2021
View attachment 2212664
Bado wanafananisha Dar na ka Nairobi interms of Green spaces [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hii hata India haipo wakuu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Usiku mwema wazungu weusi View attachment 2213066[emoji3]
Kitu nilichokigundua humu ndani kuna baadhi ya watz wanashirikiana na wakunya kumdiss Magufuli kuonyesha kwamba hakufanya kitu chochote kizuri aliharibu uchumi wa nchi.Kwahiyo unataka kusema kwamba Ukosefu wa (Maintainance and Repair) ya miaka yote huko nyuma ghafla tu madhara yake yalikua yanangojea uingozi mpya ndio uanze kujitokeza?.
Mkuu Kama kweli upo "fair"katika kuangalia hili tatizo, tuanzia kipindi cha Kikwete, hali ya umeme ilikua mbaya Sana, mgao, kukatika kwa umeme hovyo hadi waziri mkuu Edward Lowasa likamsababishia kujiuzulu.
Alipoingia Magufuli alifanya mageuzi makubwa Sana katika sector ya umeme, kumbuka alikua ni vijiji 2000 tu vimeunganishwa umeme Kati ya vijiji 12000 Tanzania nzima, hadi anakufa alibakisha vijiji 2500 tu kuunganishwa umeme.
Sihitaji kutaja Mambo Kama kuondolewa kwa "service charges", kuondolewa kwa gharama za kununua nguzo au transformar kwa wanaotaka kuunganishiwa umeme, vijijini kuunganishiwa kwa Tsh 27000,
Mgao kutokuwepo tena na mengi Sana siwezi kuyamaliza kuyataja.
Huwezi kueleweka Kama mafanikio yote haya yanapoanza kutoweka na kurudi enzi za Kikwete, sio rahisi watanzania kuelewa. Kwahiyo athari za kutofanya Maintainance zilikuwepo enzi za Kikwete, alipoingia Magufuli yeye hakufanya Maintainance yoyote kwa miaka mitano, tulitegemea umeme ungeendelea kukatika Kama ilivyokua katika utawala wa Kikwete, lakini hatukuona kukatika kwa umeme katika kipindi chake, ghafla tu baada ya kuondoka, athari za uchakavu zinaanza tena kujitokeza, hivi kweli watu wazima tunadanganyana kirahisi kiasi hiki?
Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
you knw wht Shebby01, hapa mnacheka ama kutia kidole "kaka zenu" South Africa..Usiku mwema wazungu weusi View attachment 2213066😀
Inaelekea nyie mmeishia secondary school baada ya hapo kama kuna aliyeenda mbele basi kachukua cerificate only.Don't be harsh on our soja. Sasa ukimfukuza nani atalinda group?
Au tukakutupe Mabwepande?It's the nyef nyef for me.[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Dar hakuna msitu within the city. Nairobi has indigenous forests.
Hiyo mishahara inaweza kuwa ni midogo lkn ikatosha na kubaki, the only reason ni kwamba Tz maisha ni mepesi mno pengine kuliko nchi yoyote duniani, thus y walimu toka Kunyaland wote ndoto zao ni kuja kufundisha Tz, je ushawahi kujiuliza ni kwnn walimu kutoka Kunyaland wana dream ya kuja kufundisha Tz ikibidi hata kuzamia licha ya mishahara kuwa midogo?Kama mwalimu graduate anlipwa 24k si basi soja pale JNIA analipwa elfu nane. waaaaaa na vile gharama ya maisha imepanda. Pole kwake walai.
Aweke cheti chake cha diploma, anaona aibu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]We nesi weka vyeti bablai