[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]Jamaa huwa wanawapiga kamba wanaija na wasouth, good thing wabongo tunawajua wakenya hadi tabia zao za kutochamba.
Kama wewe hunauwezo wa kifedha iliutembe usilaumu kila mtu kwa ufukala wakoUnaandika hii comment kutokea kwenye banda lako la bati hapo mathare kama kuku wa broiler umeshashiba chai na mkate kama permanent supper na maji machafu lita 7.
Unasema brt hazina viti? Dar hujawahi fika wala hupajui najua it's in your dream but just keep on dreaming you won't afford this life of Dar sio kama hiyo slum yenu ya dunia
Unaandika hii comment kutokea kwenye banda lako la bati hapo mathare kama kuku wa broiler umeshashiba chai na mkate kama permanent supper na maji machafu lita 7.
Unasema brt hazina viti? Dar hujawahi fika wala hupajui najua it's in your dream but just keep on dreaming you won't afford this life of Dar sio kama hiyo slum yenu ya dunia
Nope am mogul, hiyo ni according to your own statistics mnaishi raia million 3 kibera which are behind poverty line under one penny and you are the one.Kama wewe hunauwezo wa kifedha iliutembe usilaumu kila mtu kwa ufukala wako
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]Unaandika hii comment kutokea kwenye banda lako la bati hapo mathare kama kuku wa broiler umeshashiba chai na mkate kama permanent supper na maji machafu lita 7.
Unasema brt hazina viti? Dar hujawahi fika wala hupajui najua it's in your dream but just keep on dreaming you won't afford this life of Dar sio kama hiyo slum yenu ya dunia
Wtf is btr? U meant BRT? If thats the case u've never been to TZ. There is NO BRT in K'nyama.Juzi nilikuepo hapo kwenye hiyo stend ya btr hapo kijitonyama nikajionea maajabu,eti hua mnasema dar hukuna vyumba mabati?nilishanga kuona hapo kando ya hiyo stend kuna mabanda yaliojengwa na mabati yaliochakaa
Shida hampedi kuambiwa ukweli,mimi mkindanganya wenzangu hapa hua nawacheki tuNope am mogul, hiyo ni according to your own statistics mnaishi raia million 3 kibera which are behind poverty line under one penny and you are the one.
Unamcheck nani we chekibobu?Shida hampedi kuambiwa ukweli,mimi mkindanganya wenzangu hapa hua nawacheki tu
Leo umemwaga povuuu.....sanaaaa....kwajiri ya kuwanika peupe, wacha nikulize swali kaka kwani unatafuna sabuni?Unamcheck nani we chekibobu?
sisi ukweli tunakubali ila ukweli wenye chumvi hatuwezi kuukubali.....unaweza ukawa umekuja lakini hivyo vibanda ....hakunagaShida yenu hampendi ukweli
huo ni ukweli....yaani nyie akisema mzungu ndiyo mnakubali mwafrica mwenzenu mnaona kitu cha ajabu...stupidukiona mtz anasema amefanya utafiti, jua hakuna ukweli hapo..
tunawaelewa nyie watz...uwongo ndio mnajua...sasa hamwezi mkajificha ndani ya uwongo milelehuo ni ukweli....yaani nyie akisema mzungu ndiyo mnakubali mwafrica mwenzenu mnaona kitu cha ajabu...stupid
Sent using Jamii Forums mobile app
acha uwongo ...nfiyo ulisimama kijitonyama.....tena ingebidi usimame na ulale kabisa mpaka kukuche ili akili ikae sawa...[emoji12] [emoji1] [emoji1] [emoji12]Eti brt i thought it was something special,nilisimama hadi nikachoka nikigoja basi
sisi hatunagamichezo hiyo hiyo ni michezo yenu yakujikweza[emoji1] [emoji12]tunawaelewa nyie watz...uwongo ndio mnajua...sasa hamwezi mkajificha ndani ya uwongo milele
.msosi mzuri kwa mtu kama mimi mpenda misosi lazima nisifie vitu kama hizo aiseee katika siku uliyopost vitu vya maana vinavyoifunika nairobi nzima ni huo msosi aisee[emoji112] [emoji112] [emoji112] [emoji112] [emoji112] [emoji112] siku zote mnapost pumba hiyo kitu ndiyo mnatakiwa kupata wakenya
Another brainwashed idiot, huko vyuoni mnafundishwa ujinga?Kitu cha ajabu hizo vitu wanaita stend hazina viti za abiria kukalia akingoja busi,afadhali hizi bus stop za kwetu sababu zinaviti