Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwa pesa gani mliyonayo? Hii itabidi tu mkope sio?
 
sisi tuna GDP nye nye nye [emoji1787][emoji1787][emoji1787] chakula hamkiwezi mafuta mutayawezea wapi??

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]maeneo muhimu kuona ndinga zao, Nina uhakika hiyo Toyota corola ni tolea la kwanza la miaka hiyoo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 

Hiyo Kipevu kama matank ya maji Ya Guest Uswahilini Manzese [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Najua wameshangaa Sana,hawakujua most of the oil deports hapo Mombasa ziko Main island,sasa ona zao venye ni kiduchu compared na za Mombasa😁

Haya chukueni za Nairobi 😍
 
Where is it....Ushawai kuona auditorium kenya yenye quality kama hio ? naongelea quality...
Iko Thika. Sioni quality ya udsm it looks just like a normal auditorium. The MKU one is better and bigger
 

Attachments

  • images-22.jpg
    39.3 KB · Views: 41
  • 1-images-23.jpg
    46.6 KB · Views: 42
Sijui nani alieturoga waAfrica. Wawakilishi wetu kwenye umoja wa mataifa wamekaza mikundu wakipiga makelele kuisupport Ukraine ilhali watoto wa majirani zetu wanatumikishwa kwa faida ya wazungu


Hata Putin alivyosema wakenya wasolve janga la njaa badala ya kuipigia kelele Russia. Message ya Putin imebeba jumbe nyingi za msingi sana, Just a few to mention;
1. Watoto wa nchini kwako wanakufa njaa ilhali ardhi yenu mnalima maua kuwauzia hao Ukraine
2. Unajinadi kusupport Ukraine kwenye vita ilhali ndugu zako nyumbani wanauwawa na Al-Shabaab + Njaa ambapo Ukraine hajawahipaza sauti kuhusu hao ndugu zako wanaoteseka
3. Unataka kuzima moto kari linalopita barabarani wakati nyumba yako inaungua!
.
.
.
 
Hata Tanzania bado za Tanga, Mtwara, Mwanza, Mbeya etc
 
The sooner you accept, the earlier you start working, otherwise mtabisha hata ile tutakuwa na triple your economy...tafakari hayo ichoboi kijana mwarabu,


ila usiku mwema na nawatakia Ramadhan Kareem ndungu Wote Waislamu katika Forum hii
Gdp inasaidia nini wakati uchumi wenu 70% ni wa umasikini? 😒
 
Bado Tipper, Engen etc
 
Phase zote 5 zina kandarasi next ssa ni kigoma gitenga burundi mpaka çongo hela imeshatoka tayari na pia a branch to rwanda kagame inabidi achangamke kdg
Bado Isaka to makutupora tho wamesema soon watatoa tender

Pia phase 2 itaanza tabora to kigoma via uvinza
 
Kwa pesa gani mliyonayo? Hii itabidi tu mkope sio?
Kutoka kuuliza 1 km, hadi 100 km, hadi kwa umeme upi, hadi kwa treni gan, etc.. saiz bila aibu tena kwa chuki kubwa mnahoji kwa pesa zipi?😂.. hata kama ni kwa mkopo.. na nyie jaribu kukopa muone kama mtapewa hio mikopo..

Huna tofauti unamwambia mtu anaringa kisa anaendesha gari ya baba'ke.. na wew si muombe baba yako ilo gari lake uiringie ..it is either hana au huwezi kupewa😁
 
Na hao watakuwa ni wakunya wanaoishi mpakani mpakani na Tanzania maana sisi tabia hizo hatuna huku kwetu.

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Maana yake wa kwao sio [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…