Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

100%[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Nishamwambia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Weka ushahidi Kama Kenya Kuna Hospital yoyote," private or public" yenye uwezo wa kufanya "Brain surgery bila kufungua fuvu la kichwa, hii ni miongoni mwa " very modern technology in medicine", Kenya hamuwezi kufanya hiyo "surgery".
Tz kwa sasa ndiyo India ya East and Central Africa.
 
Hivi ulisema wewe ni form four leaver eehhh[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Fanya hivi wewe endelea kuamini unachoamini. Mimi nakupinga 100% kwa kila ulichosema. Nakupinga kabisa kwa kila ulichosema. Sasa wacha mjadala uishie hapo.
Amekuambia remittance co capital inflows za nchi, ss wewe kama mchumi pinga kwa hoja.
 
Mombasa port is receiving ships of 300m kuendelea, siyo hizo toy-like ships.
Kaumia, yani jamaa anaumizwa sn na maendeleo ya Tz kupita kiasi, anadhani maumivu anayabeba peke yake [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Hivi ulisema wewe ni form four leaver eehhh[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
one side your blaming CCM for your failed projects and another side taking credits from the same CCM successful projects? Your a very Big Fool!
 
Kaumia, yani jamaa anaumizwa sn na maendeleo ya Tz kupita kiasi, anadhani maumivu anayabeba peke yake [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwani ni uongo kwamba Mombasa is receiving ships of 300m kuendelea?
 
I know these things are new to you[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116]

View attachment 2180798
Hii brain surgery inafanywa hata na Somalia, onesha brain surgery without opening the skull hapo Kunyaland kama kweli una kende, tukiwaambia Tz co size yenu kwenye mambo muhimu ya kujali wananchi muwe mnaelewa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mnafanya vitu tulifanya kitambo sana [emoji23][emoji23][emoji1787][emoji116][emoji116]

View attachment 2180801
Hii inafanywa na Somalia pia ndio maana huwezi kuta mnamfanyia foreigner huduma hii ya kufungua mafuvu ya watu, tuliwaambia kwa ss hakuna hata mbwa atakuja kenya kwa huduma za afya cz tuko mbali mno, ni sawa na mgonjwa atoke India aende Sudan kwa huduma za afya [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Why did Magufuli come to Kenya?😂😂🤣😂
 
ata mkuwe New York bado wanasiasa wenu wakigonjeka watakimbizwa tu hapa Nairobi hospital
Kwamba mumfungue fuvu lake ndipo mumfanyie brain surgery, hivi ungekuwa wewe ungekubali, au nikuulize tu ukipata na tatizo la ubongo utakubali ufanyiwe surgery hapo Kenya na co India ya East and Central Africa?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Whatever you are doing now Kenya did them long ago🤣😂
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…