Alafu , ukimaliza unapost ile ring road y dodoma,msalato airport, SGR, mji mpya dodoma, ship zinazo jengwa,madaraja just to list afew then sema ni kazi ya bibi, sababu kuwashwa unakowashwa kumepitilizaPesa alizitumia kuongeza kina cha grave yard ya [emoji116]
View attachment 2124364
View attachment 2124365
Kwaiyo tuli kwama then tukaingiaa middle income country ?akuna mjinga humu anae kufikia hata kwa ukaribuPesa alizitumia kuongeza kina cha grave yard ya [emoji116]
View attachment 2124364
View attachment 2124365
Ilo ni swali unauliza ? Kweli haiwezekani kuongea na kiziwi utaishia kupigia kelele tu wanao sikiaOnyesha Samia alipopendelea kwao.
Kwani ni uongo? Mwendazake alikuwa anapendelea kwao.
Middle income tuko toka 2015 ila tulitangazwa hiyo 2020 kwa sababu lazima kuwe na kipindi cha matazamio.Kwaiyo tuli kwama then tukaingiaa middle income country ?akuna mjinga humu anae kufikia hata kwa ukaribu
Unalia au unajibu hoja? Hata mzalendo uchwara mwenzio anakucheka 👇Ilo ni swali unauliza ? Kweli haiwezekani kuongea na kiziwi utaishia kupigia kelele tu wanao sikia
Bwawa la nyerere liko Dar sio?yes hebu ingia humu uone!
Tuanze na JPM bridge $299 mln, Mwanza airport (PAX Terminal and radar), Nyamhongolo Bus stand, Nyegezi Bus stand, Mwanza market, Mwanza lorry parking, Mwanza shipyard, several roads, several water projects with Lake Victoria water pipeline leading, BOT headquarters, Mwanza referral hospitals expansion Sekou Toure and Bugando aside other hospitals and health centers, ferries, Cotton ginneries, Mwanza slaughter house etc. Nitajie mkoa mwingine nje ya Dar na Dodoma uliopata hivi vyote chini ya JPM!
NOTE:
BTW SGR Mwanza-Isaka sijaitaja nina uhakika at least $300 mln itabaki Mwanza! Msione watu wajinga aisee mkaanza kuleta siasa za kibaguzi! Let the others get the same treatment as there r no better n more deserving Tanzanians than others! Have patience just like the other had!
Jidanganye...tu ...Unajua kwanini kikwete ndiye raisi asiye kubalika tz kuliko maraisi wote ? Sababu ni kuwa watz tumeamka ,ndiyo maana kikwete alipata upinzani alipo jaribu kumpendekeza raisi wa awamu ya tano aliye mtaka yeye ,hivyo ilo group lenu la WAHUNI NI DHAIFU JAPO LINA FEDHA NYINGI ZA UDHALIMURubbish,hayo yalipandwa na zalimu Mwendazake.
SSH ameyatibu na Sasa anamalizana na chadema.
NYie wajinga wa sukuma gang hakuna mnachoweza kufanya kwa sasa,mtaishia kujifariji kwenye mitandao kama hivi.
Hawa jamaa nawaamini sana, ila litakapokamilika wasiliache liwe kama zamani uchafu kila kona na mpangilio mbovu, kwa ss watz tumeanza kuwa welevu tuendelee kuwa wastaarabu co kurudi kule kule.
Njaa huwa inazalisha wanafki duniani hapa, tuvumiliane tu.[emoji99] [emoji42] time to sleep!
Nilijua mafii inakaa tumboni , kwa mara ya kwanza nimeyana kichwani[emoji57][emoji57]Kwani Mila ni taboos au ni misahafu? Hizo ni Mila potofu Tunatakiwa kuzipiga marufuku.
Kwenye vitabu vya History huwa unawasoma akina Idd Amin,Mobitu,Hitler nk,vipi hapo Mila hazihusiki? [emoji23][emoji23].
Lazima tuvifundishe vizazi kwamba aliwahi tokea zalimu fulani hatari sana
si bora sisi tunapewa fedha kuliko nyinyi munapewa msaada wa chakula na nchi zeneye jangwa asilimia 100😂😂😂Misaada republic😂😂
Hakuna cha ajabu hapo,mingi ya hiyo miradi haijakamilika kwa miaka yote 6.Kweli kabisa uyo , dhalim akafanya mambo ya ajabu sana, SGR,kuamisha rasmi serikali kwenda Dodoma,kuongeza mapato , kupinga unyonyaji,kusaidia kupunguz gap between rich and poor, for a first time umeme haukua nightmare,kurudisha treni ya zaman iliya simama for years( dar-Arusha),build ships, bridges,kupanua bandari mbalimbali na kuanza kujenga mpya,elimu bure,control price fluctuation,bus termina in all rigions,town roads,sign ni law to protect our natural resources especially minerals,..alafu kuna kenge ziko apa kuponda
Nilijua mafii inakaa tumboni , kwa mara ya kwanza nimeyana kichwani[emoji57][emoji57]
Ndio mana nimekwambia ww ni mtu wakwanza kuwekewa [emoji90][emoji90][emoji90]mafii kichwan na kutumia kama akili....
Bora mafii kuliko kuwekewa hii kunako buttucks yako 👇Ndio mana nimekwambia ww ni mtu wakwanza kuwekewa [emoji90][emoji90][emoji90]mafii kichwan na kutumia kama akili....View attachment 2124609
Nikisema ww ni mafiii namanisha, yani hata mda wa anangalizo hujui?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]ww ni takataka ya wapi ? Mda wa angalizo ni three yrs, na ayonmachungu pelekea bibi, alafu hata kufwatilia hujui tulivua 1000 mark 2017...pole JPM atakubutua atakama hayupo na huwezi mwondoaMiddle income tuko toka 2015 ila tulitangazwa hiyo 2020 kwa sababu lazima kuwe na kipindi cha matazamio.
Angalia per Capita income ya 2015 na 2020 uone kama kuna significance change yoyote.
Hata figures za GDP hazijabadilika Sana kwa miaka 6 iliyopita which seems tulikuwa stagnant.
Hata miradi hakuna uliomalizika kwa miaka yote 6.
Kwa mwendo huu wa Samia hadi 2025 tutapiga hatua kubwa Sana kwenye Uchumi.Usijesema sijakwambia.As we speak hakuna figure hata moja inayoenda chini tangu Samia kaingia.
Hadi banks ndogo microfinances zilizokuwa zinakufa na kuwa merged ,this year wamerekodi profit[emoji116]
View attachment 2124576
[emoji706][emoji706]
Jibu hoja acha kuharisha,nipe Takwimu nilizosema uweke sio kutetea mumeo.Hasira za ujane usiniletee mimi.Nikisema ww ni mafiii namanisha, yani hata mda wa anangalizo hujui?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]ww ni takataka ya wapi ? Mda wa angalizo ni three yrs, na ayonmachungu pelekea bibi, alafu hata kufwatilia hujui tulivua 1000 mark 2017...pole JPM atakubutua atakama hayupo na huwezi mwondoa
yao iliishia misituni huko naivasha 🤣🤣 mchina akaitelekeza pale porini na sasa ni big white elephant kama vile lapset😂😂now AFDB going extra on our favor!
we will get it done means mambo tayari, tunasubir kurelease tu taarifa rasmi..
Tanzania tunaenda kuwa na inter-national SGR while kenyans wanabaki na intra-national sgr
View attachment 2124424