Nairobi Gossip Club
JF-Expert Member
- Sep 25, 2021
- 503
- 432
Bongolala bana 😂😂😂...mnawafukuza alafu mnarudi tena huko huko kuomba msaada kwasababu ya ufukara?Tatizo lenu mlikua mnajipendekeza kwa wazungu wakati sisi tuliwakumbatia waafrika weusi, Sasa hivi tunatengeneza $1B kwa mwaka Kama faida, lazima tufurahi kwasaba Sasa hivi tunapata mavuno ya damu yetu iliyomwagika, punguzeni wivu kidogo
Donna Cantreee😂😂😂Mama na kaziView attachment 2123815
Bongolala bana [emoji23][emoji23][emoji23]...mnawafukuza alafu mnarudi tena huko huko kuomba msaada kwasababu ya ufukara?
View attachment 2123838
Mkunya naona Kawivu kameingia hebu leta evidence kwamba the EU walifukunzwa!Bongolala bana 😂😂😂...mnawafukuza alafu mnarudi tena huko huko kuomba msaada kwasababu ya ufukara?
View attachment 2123838
Hehehee!!ukweli mchungu sana[emoji1787][emoji1787]Punguza ujinga, huu ujinga wenu wa kusema Mambo ya uongo bila ushahidi Peleka huko Kibera, Tanzania tunakula mahindi na mchele mwingi kuliko ninyi wakenya, Tanzania kwa mwaka tunazalisha 7M tonnes of maize, 90% tunatumia wenyewe, Kenya mnazalisha "only 3M tonnes of maize.
Emu post tuzione[emoji1787][emoji1787][emoji1787]naomba ruksa nipost bila filter plz [emoji1787][emoji1787] mm niliwaambia hapa mombasa haitoboi hata kwa ukucha kwenye modern city kwa mwanza never ever na bahat nzuri miji yote miwili naijua kindaki ndaki ww huna chakusema
Kakasirika akapost blurred photo, bwahaha[emoji1787][emoji1787][emoji1787]komora096 magorofa yenyewe ndio haya ya udongo uchafu juu ya uharo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
joho amekaa miaka 10 as a governor nini cha ajabu kaifanyia mombasa zaidi ya kuuwa uchumi wa coast na kumiliki karibia maeneo mengi ya bandari??
View attachment 2123345View attachment 2123346
NAMPENDA SANA NA KUMHESHIMU RAIS SULUHU...MAWAZO YAKE YAMEKOMAA SANA NA STYLE YAKE YAUONGOZI NI FIRST CLASS YAANI KAMA WAKENYA VILE....ABARIKIWE SANA HUYU MAMA...Suluhu ameni furahisha kwa kukutana na Tundu Lissu huko Brussels. Kilochobakia ni kumrudisha lissu nyumbani. View attachment 2121630
Mkunya ni Mkunya na kimbelembele!Fool, hivi kati ya anayepokea msaada wa chakula na anayepewa pesa ni yupi fukara?
Jemedari wa kidudu nyonyoKama isingelikuwa hii miradi na njia alizotengeneza Jemedari tungekuwa hoi kabisa shimoni.
Hakuna dira tunarandaranda tu mara huku mara kule pasipo kufuata ratiba, yn unalala leo kesho ukipigiwa simu huyo umeenda, huna ratiba hueleweki yn una act km kibarua asiyejua kesho itakuwaje, mamikopo mikopo yasiyo tija, mwishowe tutakuwa kama Kenya na hawa ******* wanaotetea humu wote hutawaona wewe subiri uone.
Yule pimbi aliweka msingi wa kwako kwanza.kafundisha na wengine.alikuwa fala sanaHvi wadau ni mimi tuu Ndio naona au na nyie uko pia ,kila mKopo unaokopwa lazima upelekwe zenji so far tangu maza aingie madarkani almost trilioni moja ishapelekwa zenji sasa naulizaa wale walikua wanasema jpm ni mkabila alikua anapendelea Chato tuu sasa ili swala la maza wanalizungumziaje? ? Fedha zilizopelekwa zenji kwa mwaka mmoja ni nyingi kuliko zilizopelekwa Chato kwa kipindi cha miaka mitano[emoji848][emoji848][emoji848]
nyangau yatazimia
Acha kuiga tembo kunya utapasuka msamba. Eti cha kikenya ,kubali upewe shule.Kiswahili nilichoandika ni cha Kenya boss, we are not in the habit of copying Tanzanians, lol.
Cheki clip utapata majibuHizo zinatokana na chanzo kipi? Au ni zile zinatokana na professiarial rubbish ripoti ya Mruma Kuhusu makinikia?