Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Uchambuz wako siyo mbaya
 
Fukara na wakati hayo makampuni wananchi wa kawaida ndio main customers[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sasa hzo fedha nyingi wanzitoa wapi km wananchi kiuchumi wapo hoi km vile bongo.
Nyie kuleni mihogo bana
Wachana na izo excuse ndogo ndogo, unajua fika life yenu ni kma tu watu pori, ushaidi mzur kipindi kile cha kukatik umeme watu wameweka kande kwa fridge ndio msosi eti, wakenya mnaishi kwa shida sanaaa kataa kubali..na km huamini niambie nikuweke ushaidi hapaaa
 
Umesahau ,
1.slum dweller (60%)of all nirobary
2.high rate of unemployment
3.thiefs
4.refugees
5.animal rapist
6.poor education ( kazi kuzurura na suti kisha kurudi kwa slums zenu)
The list is endless
 
Nilisahau [emoji117]
7.mnapata chorera mpka leo( eti tuna sector bora ya afya[emoji23][emoji23][emoji23]burundi anawazidi
8.Mnakufa njaaa mpka leo
9.total failer in planning from BRT to essigiaraa
10.Poor hygiene( wachafu sanaaa)
 
Bwawa la Nyerere likikamilika , uwalete hawa unao isi wamekubeba leo
 
Nilisahau [emoji117]
7.mnapata chorera mpka leo( eti tuna sector bora ya afya[emoji23][emoji23][emoji23]burundi anawazidi
8.Mnakufa njaaa mpka leo
9.total failer in planning from BRT to essigiaraa
10.Poor hygiene( wachafu sanaaa)
KAMUULIZE BABA LEVO....ALIKUJA AKAJIONEA AKASHANGAA NA AKASEMA ITAWACHUKUA TZ MIAKA 25 KUTUFIKIA..WEWE ZIDI NA USHAMBA WAKO WAKUKAA TZ HUJUI CHOCHOTE
 
Kama ndo kiasi kinachohitajika kurekebisha upatikanaji wa maji Mbeya city?
You can't be serious kwamba Ndio maigizo,sherehe na sifa zote hizo ?

Nadhani hiyo ni gharama ya ku hire consultant wa ku design mradi, maana hapo wanasema wanatamani mkandarasi apatikane si zaidi ya miezi 6.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…