dopchinski
JF-Expert Member
- Mar 11, 2021
- 3,387
- 3,683
rupurupu so far ni ngapi....... ksh 491,201.....@TheBest007. I was realy meaning the above 👆🏽statement.. ona, hii Cooperative bank ndio account ya rupurupu tu, alafu ya DTB bank account ndio ya salary. ndio nilikua namaanisha, DTB sikanyagi uko huu mwaka kwa imani ya bwana. wacha mshahara irundike uko hadi nipigiwe simu na bank manager. umesikia dogo. watch video, weka salio ya kutosha, sawa View attachment 2088561
View attachment 2088624
ni mboga sana. alafu the highest denomination ni Tsh 10,000 (ksh400 only!...) hawa watu wako na shida aky[emoji23][emoji23] danganyika currency ni worthless
Punzika mkuu saiz watu wamelala, utajibiwa kesho[emoji28]rupurupu so far ni ngapi....... ksh 491,201.....
(Pesa ngapi ya tanzania Tsh 10,315,221)
(in SI Unit Tsh 1.03×10⁷)
Ndo nini sasa hawa polisi wa Dodoma? Kwa nini wanapoteza pesa ya mafuta kuwaongoza, badala yakuwapiga tochi na kuwapa faini kubwa ili wasirudie?
noted: NDINDA na @thebest007. ntarejea. i ll proof u wrong u pipo. yangu sio panganga. mafala hii. ntawa aibisha nyie wote
hii hoja isiwe bonge la party humu.. nipe mmda kiaci niwape vitu real basi. nikatize karamu humu.
ile ilikua ni hali ya kuomba dua
'i can proof you wrong' ?!!! 😳😳eti unidake mimi.. maombi yangu wachana nayo. uhandisi huu mwaka sio mchezo babake. i can proof you wrong masera. narudia tena maombi, 'huu mwaka hakuna kuguza salo katika jina la yesu'
Wait… this you??😂😂🤣🤣🤣🤣
zile ni pesa taslim za kenpaulite, zangu ziko kwenye benki. tumekomaa zaidi kusema uongo.Wakenya wanapenda sana show off, bahati mby Mungu aliwanyima [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
We jamaa unachekesha, yn vocher imechoka kweli kweli cjui umeiokota wapi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]@TheBest007. I was realy meaning the above [emoji1426]statement.. ona, hii Cooperative bank ndio account ya rupurupu tu, alafu ya DTB bank account ndio ya salary. ndio nilikua namaanisha, DTB sikanyagi uko huu mwaka kwa imani ya bwana. wacha mshahara irundike uko hadi nipigiwe simu na bank manager. umesikia dogo. watch video, weka salio ya kutosha, sawa View attachment 2088561
View attachment 2088624
'i can proof you wrong' ?!!! [emoji15][emoji15]
Kama ni zako au umetumwa basi c uweke jina [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Si labda ni zako nimepiga picha mr.mbishi
Akiweka nitag, Wakenya ni fukara sn alafu waongo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]andika ichoboy alaf weka hapo juu ya hzo pesa [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Ss kwnn uliweka af ushindwe kuandika jina? Tumekata mwengine hukuu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ikusaidie na nini nikiandika ichogal[emoji23][emoji23][emoji848]
Nimewaza hilo mda mrefu sasa.This is great. Tena pale Msamvu round about -Morogoro in future panahitajika interchange ya nguvu. Eneo lipo la kutosha na sababu ya kujenga interchange zipo wazi.
Ndio mabingwa wa Kiingereza Afrika hawa sio?Kaandika hivyo mara kadhaa nilidhani typo kumbe ndio style yake.
Personal details za nani, hizo alizoweka hazito mu affect yeye bali zitamu affect mwenye accnt.My fellow countrymen.....don't be lured to expose your personal details over here.....the words of these haters will add or subtract nothing from your life
baaaasss... kelele za chura sasa hio. @Teagas hebu njoo uone hii postWe jamaa unachekesha, yn vocher imechoka kweli kweli cjui umeiokota wapi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kaandika hivyo mara kadhaa nilidhani typo kumbe ndio style yake.