So Morocco siku hizi haipo Bagamoyo road inayopita katikati ya kijitonyama? Kwamba hapa si kijitonyama?haya tuambie umeona nn na nn?? mm naona kinondoni na CBd haya ww niambie umeona nn na nn????πππππππ na kama unajidanganya bado kijitonyama hujaiona vzr hapo hio ni kinondoni area + CBD
haya nioneshe hayo majengo ya kijitonyama sasa hapo ππππ mm nimeona jengo hili au nasema uongo πππππSo Morocco siku hizi haipo Bagamoyo road inayopita katikati ya kijitonyama? Kwamba hapa si kijitonyama? View attachment 2058155
Ni mtu mpuuzi asiyetumia akili ndiye anaweza kuamini upuuzi wa kuamini kwamba gap inaongezeka wakati uchumi wa TZ unakua kwa Kasi ya 7% wakati Kenya ni 5%, kichaa pekee ndiyo ataamini kwamba gap inaongezeka[emoji23]Akina Geza Ulole . Nakumbuka vizuri sana. Ni mimi nilikua nawaambia Gap inaongezeka.In 2004 walikuwa na GDP Kubwa kuliko Kenya, 2005 tukawavuka and since then the gap has been increasing. Hawaoni. [emoji1787][emoji1787]
sio wanajenga wamejengewa na wachina kwa mkopo mkubwa wenye riba ya commercial alaf hao hao ndio wanakeambia wamesoma π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£ tena mbaya zaidi mlevi nae anapeperusha benderaYani hawa wakenya me wananichekesha sana πππ imekua ni kawaida yao kurudi nyuma kimaendeleo karibu kwenye kila kitu badala ya kwenda mbele πππ ..ona mfano hizi high speed rail roads zilijengwa na kuwa electrified tango 1980s uko Ulaya πona kitu kikali mixer nyoka huyoView attachment 2058156alafu miaka 40 baadae (baada ya mapinduzi makubwa ya viwanda na technology kukua zaidi) eti wakenya na wao wakajenga kitu cha diesel πππView attachment 2058158View attachment 2058159ππππ nyie jamaa muache kujifanya ni time travellers bhana πππ yani dunia inakimbia mbio mbele, nyie mnarudi nyuma mbio nyingi πππ.. bhana eeh bro Simon njoo useme nao
A380[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 2057573
These people are time travellers, they travelling back in time πππ. Halafu tunabishana nao kuhusu future, πππ. Eti na wao ni wasomi πππ,sio wanajenga wamejengewa na wachina kwa mkopo mkubwa wenye riba ya commercial alaf hao hao ndio wanakeambia wamesoma π€£π€£π€£π€£π€£π€£π€£ tena mbaya zaidi mlevi nae anapeperusha bendera
View attachment 2058166View attachment 2058167
60k capacity stadium umehesabu vipi wkt hakuna seats [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Indoor Arena ipo Dar ishawekwa humu mkasema ni tent.
Kwa kuchafua mazingira.
Teyari tunamiundombinu.
View attachment 2057575
Tunazo, Arusha, Dar na Tanga
Lugha ya watu inakupiga chenga, "receipts" hapo inamaanisha ushahidi.
Unajua English mbwa wewe umeshindwa ku comprehend hata phrase "receipts" [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Acha kuongopea watu huu uwanja ni mdogo sana na uko na viti vichache mno, ukilinganisha na viti vilivyopo [emoji23][emoji23][emoji23] umepost kipicha cha kieneo kidogo mlichoweka viti ili ufiche aibu [emoji23][emoji23][emoji23] Eti capacity ya 60k pp ..mavi [emoji23][emoji23] kwa upuuzi huu [emoji116]. Hiyo ni video ya wiki mbili tu zilizopita [emoji23][emoji23]
Kutana na infrastructure zilizopo DSM tu na hakuna ndani ya NAIROBI. International Bus terminus [emoji116]View attachment 2057609View attachment 2057610View attachment 2057611View attachment 2057612View attachment 2057613BRT system [emoji116]View attachment 2057614View attachment 2057615View attachment 2057616View attachment 2057617over water bridges [emoji116]View attachment 2057618View attachment 2057619View attachment 2057620high speed rail roads [emoji116].. hizo hapo juu ni infrastructures ambazo zipo DSM tu na hakuna kabisa Nairobi..NB: kwa mkenya yeyote mbishi ataruhusiwa kujibu hii post yangu akiwa na uthibitisho wa picha au video tu.
Tunajiongeza, tunaachana na pollution sisi.
Hamna vigezo vya kutua hizo ndege, acha ubabaishaji wewe.
Unafikiri interchange nimezijuwa juzi...
Ramp (north America) ndiyo barabara za mchepuko (slip au link road). Kama hujui kitu uliza, usijifanye mjuaji, we mshago.
Sasa lia pole pole na uamini expeessway haitwahi kua Tanzaniaimejengwa na mchina itakilikiwa na mchina kwa miaka 30 hakuna mkenya ataitumia bila malipo kwenda kwa mchina kwa miaka 30 na ajira zote za uendeshaji na uongozi zitaenda kwa wachina kwa miaka 30
hebu chekecha akili yako hapo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]