The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,996
Wakunya bhn broken English nyiingiiii ukimwambia unamiliki nn anaanza kuunya unya, ooohh siwezi kuonesha maisha yangu humu mara ooohh sina akili za kitoto kumbe fukara, tangu lini mkenya awe na kitu alafu wewe usijue.
Wengi wao humu walipojaribu kuweka maisha yao humu ilikuwa ni vituko, mmoja alijifanya yeye ni mfanyakazi wa serikali tulipomuomba ushahidi akaweka apartment anayoishi, kuiangalia vzr kumbe ni pipeline apartment [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mwengine kaweka ghorofa aki claim ni lake kumbe mlinzi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mwengine ndo akaua kabisa, kaweka mipesa kumbe kaitoa mtandaoni, alafu kingereza kwa mbali "I post my real life because you requested for it, next time if you want me to show you my private life I won't show you even my nails" [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana mzee cha ajabu nilipokuwa napambana nao uliwashangilia. Naona umeona their true colors vijitu vimekuja majuzi humu ila vimbelembele kinoma ni mwendo kuidolize JPM utafikiri alikuwa Mungu!The best 007 nimekublock. Sijui ulikuwa unawaza nini ulipoamua kupost hizo messages. Ndio nilikuwa na ugomvi na Coco reborn na yosef festo. Yaani hawakuwa wanataka nipongeze Tanzania kwa lolote. Halafu nyie pia huwa mnawakashifu Watanzania wenzenu kama akina Walker255 na Geza Ulole wanapoongea ukweli. Kitu kimoja nimerealize na JF ni ati it is a very low quality forum with no room for critical thinking. Ni kwamba karibu kila mtu huku ni kama mbuzi au kondoo, hamruhusiwi kukashifu wala kuanalyze chochote kwa undani na kusema ukweli. Mnafwatana tu kama kondoo. Kwanza hii thread ya Dar vs Nai is very toxic. Ndio maana nilitoka huku. Mtanzania hastahili kusifu Kenya na Mkenya hastahili kusifu Tanzania. Nyinyi wote ni wajinga tu. Anyway The best 007 ulikuwa rafiki yangu kwa muda mrefu lakini naona umeshindwa kujicontrol kabisa na unataka kunigonganisha na Wakenya japo mimi sitaki ugomvi, mimi hata niliondoka humu kwa sababu ya utoto wenu. A bunch of kids in this forum. Urafiki pia huwa ina kikomo. Nilipiga babayao255 block almost one year ago. Wewe ndio mtu wa pili unakula block. Niliwacha kuwa critical thinker, siku hizi mimi sitaki kugombana na watu, lakini unataka kunirudisha siku za zamani.
View attachment 2037603
Unapokuwa na ka-project kamoko ka ngama! Page ya 16698 hii kitu kilekile!Mimi nitaendelea kupost barabara. Sitakosa kuenjoy picha za barabara nzuri sababu ya watu. View attachment 2037694
Wametuinua... Wametuheshimisha sana. It's great feeling kuona Dunia yote iko na Bongo katika maadhimisho haya. Tuijibu Dunia Kwa kuwa na link ya live stream watu waone show Taifa pale.Happy Day [emoji3590][emoji1241][emoji3590]
Sleep Tightly JPM [emoji253][emoji2732][emoji253]
View attachment 2037743
@Geza Ulole , The best 007, Tony254 , pleasePole sana mzee cha ajabu nilipokuwa napambana nao uliwashangilia. Naona umeona their true colors vijitu vimekuja majuzi humu ila vimbelembele kinoma ni mwendo kuidolize JPM utafikiri alikuwa Mungu!
Amina kaka, daahhh.Happy Day [emoji3590][emoji1241][emoji3590]
Sleep Tightly JPM [emoji253][emoji2732][emoji253]
View attachment 2037743
Nani huyo aliyekuja juzi.Pole sana mzee cha ajabu nilipokuwa napambana nao uliwashangilia. Naona umeona their true colors vijitu vimekuja majuzi humu ila vimbelembele kinoma ni mwendo kuidolize JPM utafikiri alikuwa Mungu!
Si unaona huyo mzee maneno yake? Anajifanya JF ya ukoo wake.@Geza Ulole , The best 007, Tony254 , please
Unajiuliza jibu[emoji23]
Lol, this defender niliiona Kenya 2019 ndio mnaiongelea sahii? 🤣🤣 Watu tulishachoka nayo sahii tunaongelea Range Rover Vogue 2022.🤣🤣 Remember the East African outlet for Land Rover is in Nairobi. Kweli Bongo mko nyuma.Tanzania keeps on maintaining it's status as the first kisser of any brand new luxury car introduced to the region
Peleka tanzanian section basi
Hii yenyewe ni Tanzanian section, wewe ni mgeni humu JF, mm nipo humu for more than 10 yrs now. Hii JF ni ya Tz nyie tumewakaribisha tu msitupangie cha kufanya tafadhali.Peleka tanzanian section basi
Sawa Maxence melo, sasa utafanya nini juu umekasirika utatuban?Hii yenyewe ni Tanzanian section, wewe ni mgeni humu JF, mm nipo humu for more than 10 yrs now. Hii JF ni ya Tz nyie tumewakaribisha tu msitupangie cha kufanya tafadhali.
Sent using Jamii Forums mobile app