Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,804
- 41,709
Hakuna upumbavu kama kusoma mpaka chuo kikuu na unafeli mtihani wa lugha uliyoanzaga kujifunza ungali mtoto.. nyie ni matahira 😂😂😂, yani mnapeleka watu abroad wakasome professionals ili wakirudi walitumikie taifa halafu wanafeli mitihani ya lugha 😂😂😂.. haijawahi kutokea duniani 😂😂😂Kwn mtihani wa kiswahili tz mumefaulu nchi nzima[emoji1787][emoji1787]
Kumbe na kiswahili pia hujui.? 😂😂😂 Sa unajua nini wewe.? Kiingereza hujui, kiswahili pia hujui..😂😂😂 The best 007 njoo uku uchukue ndugu yakoEmu ichanganue vizuri hyo sentensi yako
Swali umelikwepa, kuna tofauti english medium na kusomea kingereza we bwege[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hakuna upumbavu kama kusoma mpaka chuo kikuu na unafeli mtihani wa lugha uliyoanzaga kujifunza ungali mtoto.. nyie ni matahira [emoji23][emoji23][emoji23], yani mnapeleka watu abroad wakasome professionals ili wakirudi walitumikie taifa halafu wanafeli mitihani ya lugha [emoji23][emoji23][emoji23].. haijawahi kutokea duniani [emoji23][emoji23][emoji23]
Umesahau Uganda tumeikomboa sisi toka kwa IDD Amin na tunawadai fedha nyingi kwa ajili ya kikombozi.Who doesn`t know that Tanzania is run by donations and grants? Hadi Uganda inawajengea shule.
😂😂😂😂😂 We kumbe ni mpumbavu wa mwisho .. eti kuna tofauti Kati ya "English medium na kusomea lugha". Hii statement yako ulitaka umaanishe nini, yani hata kutumia kiswahili chenyewe ili kuwasilisha jambo lako huwezi. 😂😂😂 Heb piga kimya utachekwa sana.. mana we ni mbumbumbuSwali umelikwepa, kuna tofauti english medium na kusomea kingereza we bwege[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Jamaa kumbe mnaumizwa sana na mtaala wetu wa elimu jamani..
Kuruka ruka ndio kazi yako[emoji1787][emoji1787]Kumbe na kiswahili pia hujui.? [emoji23][emoji23][emoji23] Sa unajua nini wewe.? Kiingereza hujui, kiswahili pia hujui..[emoji23][emoji23][emoji23] The best 007 njoo uku uchukue ndugu yako
Kifo kimewadia mzee, naona kufikia sasa unapata tabu sana..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] We kumbe ni mpumbavu wa mwisho .. eti kuna tofauti Kati ya "English medium na kusomea lugha". Hii statement yako ulitaka umaanishe nini, yani hata kutumia kiswahili chenyewe ili kuwasilisha jambo lako huwezi. [emoji23][emoji23][emoji23] Heb piga kimya utachekwa sana.. mana we ni mbumbumbu
Sasa mkaamua muombee msaada🤣🤣Umesahau Uganda tumeikomboa sisi toka kwa IDD Amin na tunawadai fedha nyingi kwa ajili ya kikombozi.
Hehehe!!nitumie details ni book online wakakupandikize mzee[emoji1787][emoji1787]Hamna uwezo wa kufanya "bone marrow transplant," hii maana yake ni kwamba "Tanzania's public Hospitals are better than Kenya's private Hospitals"
Tony254
NairobiWalker
komora096
Achaneni na lugha ya wenyewe mzee, masuala ya literacy level hamuwezi ya ng'amua jamani[emoji1787][emoji1787]Hata unafkiri linajua maana ya illiterate hilo.? [emoji23][emoji23][emoji23] Chizi hilo jamaa
Ku-to-fi-ka, chu-o ki-kuu, au- ku-to-jua Eng-li-sh, ndio- illi-tera-te?.Emu ichanganue vizuri hyo sentensi yako
Hahaaa, joto la jiwe bana, m nlikua nmempa hyo mwenzio anayejisifia kiswahili nione na yeye atafanyajeKu-to-fi-ka, chu-o ki-kuu, au- ku-to-jua Eng-li-sh, ndio- illi-tera-te?.
Nadhani nimechanganua vyakutosha, au unaonaje?
Hapo lami watamwagilia kw juu km walivyofanya fanya pale sababa kuelekea round about pale makandeHii ni mikindani section, ichoboy01 lakini barabara ni 42km. View attachment 2029320View attachment 2029321View attachment 2029322
Hzo picha angle tofaut bro..2.Mombasa road area (B) vs makumbushoView attachment 2028792View attachment 2028793
Hzo nyingine ambazo kwamujibu wa maelezo yenu ndyo sehem kubwa ni ardhi ya nan?[emoji29]The good thing ni kwamba slums zote Kenya ni ardhi ya serikali, anytime ikijiskia inavunja bila compensation. Ndo maana hao jamaa wanajenga na mabati ndo wasiende hasara otherwise wananyumba kwingine.
Sasa mkaamua muombee msaada[emoji1787][emoji1787]