Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

khaa..we vipi.ebu angalia apa umesema nni
"my point is farmers are not employed wao wamejiajiri wenyewe 😀😀😀😀😀'
saa ii umegeuka unasema farmers are employed na wanajulikana na serikali so which is which?
asa wewe ulitaka asitambulike kiserikali kila mwananchi ni haki kutambulika na serikali hata jobless kama wewe vile serikali yenu ya kukunya yakutambua
 
hongera kwa kujifariji wanjala.hongera sana.

hivi ile ajira yako ya uwalimu katika ile shule,bado unaendelea nayo?.

au unafikiri sijui kuwa wewe ni mwalimu?.SMH.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji31] [emoji31] [emoji31] [emoji61] [emoji61] [emoji23] [emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…