Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Aloo nimecheka sana [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
kama hiii 🤣🤣🤣🤣🤣
 
Just because we differed doesn't mean I can't support him in anything he says here. Na hata ukiangalia conversations yangu na yeye there are a number of times where we used to strike a common ground. I like open-minded people. People who take a minute to reason. Sio vilaza kama wewe na wenzako who can't think beyond their noses. Nimesupport mawazo ya Watanzania wengi sana hapa. The likes of Tuusan, Choice Variable na hata Geza Ulole. They are a few Tanzanians in here who have a voice of reason, sio Kama wewe na kundi lako la blind patriots
 
Swala la urban planning limezungumziwa hapa na watanzania wengi sana. Walker255 si wa Kwanza and he'll certainly won't be the last
 
again juzi tu hapa kama two weeks ilibutuka na leo tena 😊😊😊
alieroga hii nchi alooo alikua bingwa
 
wewe zungukaaa wewe ila point itabakia pale pale tanzania hakuna slums na mzungu hawezi kua mjinga kuliko wewe mark my words 🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Hilo ungeambia hao watanzania wenzako kwenye hiyo screenshot. Anza na NDINDA. Naona naye alikuwa mkweli back then Kabla ya kuathirika
 
Hilo ungeambia hao watanzania wenzako kwenye hiyo screenshot. Anza na NDINDA. Naona naye alikuwa mkweli back then Kabla ya kuathirika
yani kwetu shida iko ni unplanned settlement lakini sio level za slums mzee hio weka akilini yani ukiwambia mtanzania yoyote neno slum hakuelewi kabisa 😂😂 mzungu hawez kua mjinga aone slums za dunia nzima asione ya dar pekee haiwezekani lia pasuka 😅😅
 
Bongolala, we are talking about URBAN PLANNING sio slums. Why are you always on the defensive everytime the word 'urban planning' is mentioned and link it with slums? What's the relationship between urban planning and slums you know that we don't know?
 
If you did literature, you could have understood why the writer was careful with his choice of words and why he used the word could add not any other word
He did noy say could be beggars what he said is could be rich people. The beggar mark is still there and i can share with you similar stories of your city beggars.
 
muda wa ushuzi sasa [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ndio maana Uganda iko hapa na kuahidi kutumia bandari zetu zaidi.

Wasi Wasi wangu ni kwamba, China iki take over KPA itataka kuwa hub ya Afrika. Ukizingatia mizigo mingi inatoka Asia na pia wana vessels na shipping line kubwa sana. Hivyo threat kwao Kwa Sasa ni Tanzania.

Wakubwa zetu na wenye maamuzi wawe makini sana maana mchina lazima atutupie ndoano kali sana ya kutuvuta. Huu ndio muda ya kuchanga karata na kupiga hesabu zetu vizuri.
 
He did noy say could be beggars what he said is could be rich people. The beggar mark is still there and i can share with you similar stories of your city beggars.
And I can share with you thousands of articles about Tanzanian beggars on Kenyan streets
 
Hilo ungeambia hao watanzania wenzako kwenye hiyo screenshot. Anza na NDINDA. Naona naye alikuwa mkweli back then Kabla ya kuathirika
Nitajie mfano wa wakenya wenye uhuru wa kutoa mawazo Yao namna hiyo kwenye huu uzi. Au blind patriotism inasomeka Kwa wa TZ pekee?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…