Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Yani tuwazidi kwa ng'ombe alafu watuzidi kuzalishaa maziwa we uliskia wapi
Ukiwa na watoto wengi ndio utakuwa unasaidiwa sana sana kuliko na yule wa mtoto mmoja sio..
Wingi wa vitu sio wingi wa kuuza au hta kuzalisha, akili nanii..
Ma lazy mko poor in reasoning aisee
 
Yani wewe ndio unavuwezo mdogo sana wa ku reason, heb nenda kabishane na walevi wenzako vijiweni uko.. oya mzee Lwiva usimjibu tena huyu ndondocha (zangu zinaani) [emoji23][emoji23][emoji23]
Umetoka kapa mzee, hapo ukijibu umeumia

Jibu tuingie kwenye miamla ya wananchi hzi nchi zetu mbili (simu/benki), kampuni, pato la taifa, ...
Ndio manake umekwepa mzee, pole sana mwenzako Lwiva kagusa akaungua ikabidi asepe tu maskini wa Mungu
 
Hawa mbwa washukuru JPM amefariki la sivyo wangesujudia tz mara 10 ya sasa
 
Hta ukitoa mimacho mzee maziwa yapo, mnatuona wajinga sana sio eti mpka mnatudanganya wazi wazi[emoji1787][emoji1787]
Huamini kinacho tokea[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1369]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…