wacha story za kiniweni,kama haujafuata utaratibu unategemea nini?Acha uongo mzee, jamaa mpkani wanasumbuliwa hadi mwisho wanatumia panya kupitisha watoto ili kuepusha usumbufu
hapo mnajenga vitu kilocal,mnaogopa kusimamisha nguzo mwanzo mwisho..Nani kakwambia kuchimba ni low quality[emoji1787][emoji1787]
Haya twambie injinia
asante sanaUmevaa kiatu ya mtush unakuja kuturingia hapa, pole snaa
kumbe hapo ni KICC ,,?Naona umepiga picha KICC ndio ukawaringishie wenzio km kweli ulikua nai na uwhahidi unao
sasa unadhani safari iliishia haapo,namlivyo machokoraa wenye ukora mlinipora simu yangu ila kilichowatokea wale wakora walijuta niliwapa kichapo cha kalate wakaiangusha simu nakusababisha iharibike na kupasukakicc si ndo nairobi kuja utembezwe the real nairobi wacha SEHEMU ZA MAFALA
hilo ndula la mizunguko mzee am sure humu 100% hakuna mkenya anayeweza kunipita kwa kutupiaNa vile wanajichocha eti wanajua kupiga luku, luku yake bado sana, hzo ni viatu za ma odi mazee yeye eti anadunga kwenda nazo kupiga picha pale KICC
Amazing Nairobi... Pangani affordable housing project,
Tuonyeshe ya kwenu kama hiyo🙂usiongee kwa uchungu omosh🙂wivu gani? that shitty thing with parking beside it ina uzuri gani?
povu limekutoka mrembo,utapata presha pasipo sababu ya msingiNa vile wanajichocha eti wanajua kupiga luku, luku yake bado sana, hzo ni viatu za ma odi mazee yeye eti anadunga kwenda nazo kupiga picha pale KICC
Au tuanzishe battle ya kutupia pamba🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣hilo ndula la mizunguko mzee am sure humu 100% hakuna mkenya anayeweza kunipita kwa kutupia
,niko vizuri
Inatosha mkuu ujumbe umefika wamekuelewa🤣🤣🤣🤣🤣povu limekutoka mrembo,utapata presha pasipo sababu ya msingiView attachment 1988031View attachment 1988032View attachment 1988033View attachment 1988034
nahisi masuala ya pesa hapoHaya ma flyover ya Uhasibu na Chang'ombe nahisi ujenzi umesimama, hakuna kinachoendelea, mafundi wapo wachache almost ni kama hamna mafundi, cjui shida iko wapi ujenzi haukamiliki mda mrefu ss.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣sasa unadhani safari iliishia haapo,namlivyo machokoraa wenye ukora mlinipora simu yangu ila kilichowatokea wale wakora walijuta niliwapa kichapo cha kalate wakaiangusha simu nakusababisha iharibike na kupasuka
huwa wanajisunbua tu hapaKenya mnapenda sifa Sana MTU ambaye hajawahi kufika Kenya mtamdanganya Sana[emoji846]
na dunia kwa ujumlaBongolala kujifanya engineer...hamna interchange kali kama hii east africa nzima
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hawwtoweza watapotea wooteAu tuanzishe battle ya kutupia pamba[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
hao walevi wanywa chang'aa huwa wanaishia kuiona dar kwa map tu,wamekwama mitaani huko nairobi hawajawahi kutembeaInatosha mkuu ujumbe umefika wamekuelewa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ndio sababu ukabila hauwezi kupungua Kenya, vipi unakataa kwamba" tribal block voting" sio ukabila ni demokrasia?, Wewe kweli ni mkenya, kujifanya unajua kila kitu wakati kichwani ni zero kabisa.go read a book i think kidogo una upungufu kimasomo hehe cant you even here from even your statement kila mtu kumchagua mtu wa kabila lake inaoshesha wana uhuru wa kuchagua kabila lao radha than kuchagukiwa wasiye taka...... sijaematribalism is good but also you should know tribalism isnt the opposite of democracy ..... you can be ribalistic but still be democratic
[emoji849][emoji849]luku ndiyo ile kitu bei kali ??? Sasa kama ni hivyo ujue mtz awezagi kukwepa vinyesi vya kenya FLYTOILETS hiyo luku si itaharibika kwa kukanyaga kinyesi mimi nashauri angevaa buti za mvua tuNa vile wanajichocha eti wanajua kupiga luku, luku yake bado sana, hzo ni viatu za ma odi mazee yeye eti anadunga kwenda nazo kupiga picha pale KICC