[emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958][emoji2958]Afghanistan [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1982308
Hiyo siyo batarokota kunyavu [emoji1787][emoji1787]hiyo ni batarokota ku slum[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1982306
Tatizo ni Raisi .....Rais goigoi huzaa serikali goigoiHapo hatujatumia full potential
1..Beach Tourism...Mafia , Lindi ,Tanga, Kigamboni..bado hatujazikoleza..inabidi kuwe na fukwe international yani kila mkoa hapo
2..Cultural tourism/Historical toursim..Kilwa Ruins, Bagamoyo , Mbozi metorite
3. National Parks ..Gombe, Mahale, Ruaha, Selous ..complete Iringa Airport
4.Conference tourism ..
5..
Kwahiyo wazee Don YF na wakenya wenzako mlikua mnatupiga chaka.? ๐๐๐ Kujifanya Ooh uchumi wenu ulikua kwa 7.2% wazee ni waongo nyie khaa.!!
@komora096Tony254 unaeza kutueleza ile pesa mlevi aliwadanganya KRA imekusanya iko wapi? Au uchaguzi umekaribia
@Tony254Mlevi aliwadanganya economy yao itaenda 7.2 na sasa imf wanasema yakwao [emoji38][emoji38][emoji38]
Wajinga hawa ndio walisema tax ya mafuta iongezwe, sasa hio bei ya mafuta kupanda imeleta tatizo kubwa hapa Kenya.Mlevi aliwadanganya economy yao itaenda 7.2 na sasa imf wanasema yakwao ๐๐๐
Sisi tumekuwa kipato cha kati kwa miaka minane sasa lakini nyinyi mumekuwa kwa mwaka mmoja tu ila sasa hatuwezi kupumua huku?Nchi yenye kipato cha kati.View attachment 1982313
Sasa kwanini bado njaa inasumbua Kama mpo kwa miaka 8?[emoji23][emoji23]Sisi tumekuwa kipato cha kati kwa miaka minane sasa lakini nyinyi mumekuwa kwa mwaka mmoja tu ila sasa hatuwezi kupumua huku?
Waangalie wasiwape wale wachina wanaojenga flyover pale Chang'ombe na pale Uhasibu.flyover mbezi loading ..
View attachment 1982547
Inashangaza sana, nchi gani ya kipato cha kati bado inaongelea ukosefu wa chakula [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa kwanini bado njaa inasumbua Kama mpo kwa miaka 8?[emoji23][emoji23]
Emu utuache kidogo nyinyi wa tz munapenda kutuonea penye tunapendaga kujitahidi uoni venye tumejipanga๐๐๐๐๐๐๐๐Nchi ya project moja, hata wajenge nini bado panakaa ushagoo, jamaa miji yao michafu sn, no wonder the country holds various dirtiest cities [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1982342
Mkenya akiongea maneno 100 jua 98 ni uongo,jamaa wameumbwa hivyo yan kiuongo uongoKwahiyo wazee Don YF na wakenya wenzako mlikua mnatupiga chaka.? ๐๐๐ Kujifanya Ooh uchumi wenu ulikua kwa 7.2% wazee ni waongo nyie khaa.!!
Hiyo kiwanja ni venye Iko under construction we Huna macho ๐[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1982306
Huyo mama anakuanga na pesa nyingi Sana sai alipata kazi kwa serikali ni engineer ministry of water ๐Life in Nairobi, one of the most dertiest cities in Africa.View attachment 1982323
Mkenya Noma Sana ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃMkenya akiongea maneno 100 jua 98 ni uongo,jamaa wameumbwa hivyo yan kiuongo uongo