The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,999
Wakunya hawana akili, hesabu ndogo kama hizi zinawasumbua sn, ni malazy waliozoea kusoma masomo ya arts tu.ukichukua idadi ya hio startimes.. active decoders .. it means kuna households 1.9m tayar zinaumeme .. sio?
na hapo kuna wengine hatuna startimes wala zuku.. na pia hapo kuna wengine wana umeme lkn hawana TV.. then anakuja mtu anasema households zenye umeme Tanzania zipo 2.3m
Cc Teargas comments zako nnazo nitakubutua cku we ngj [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hawa lazima wauwane piga ua, lazima wauwane nasisitiza lazima wauwane no way.Washaanza kuwashana sasa kabla ya uchaguzi
leo umejionyesha kuwa wewe ni nani[emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] asante kwa kujisahau
Hee imeshuka tena!!! shilingi ya Tanzania inaenda vizuri kwa sasa, 1$ ilikuwa inanunuliwa sh. 2315 mwezi uliopita, jana imeshuka mpk sh. 2290, wakati bei ya kuuza mwezi uliopita ilikuwa sh. 2339 jana imeshuka mpk sh. 2330 na leo imeshuka tena.Naona thamani ya pesa kenya imeshuka sana
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] anataka hadi watoto wa primary na vichanga vinavyozaliwa wote wawe na visimbuzi vyaoKwahyo wewe jamaa unataka ndani ya familia ya watu kumi kila mtu awe na kisimbuzi chake!?? #Zero brain
Hutaki data au unapingana na data sasa?View attachment 1962794
Peace index my foot[emoji1][emoji1][emoji1]
Itachukua Kenya zaidi ya miaka 100 kuwa na concrete jungle kama hii.
Wachaneni na Opportunity Cost. ni ninyi ndo mnafanya kumchokoza. Mi nampenda Oppnty Cost, coz yee ni mtanzania msema kweli. na msema kweli siku zote huwa hakubaliki. but yee atazidi kuwatifua na ukweli kila leo, kila uchao
Ikajengwe Dom tutaifuata huko huko, wasiiweke Dar.Wamesema iko proposed kujengwa kati ya Dom au Dar ..with 20k capacity
Piga ban jibwa iloo mkuu [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Na wanatumia dish na cable umewahesabu sijapata kuona jitu fala kama hili yani hata kupiga takwimu hajui [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Star times yenyewe in watu million 2 tayari
Haelewi maana ya household, yeye ametafsiri ni mtu mmoja mmoja [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kwahyo wewe jamaa unataka ndani ya familia ya watu kumi kila mtu awe na kisimbuzi chake!?? #Zero brain
Hujaelewa, huyo co msema kweli bali anachuki binafsi, anachofanya yeye ni kuudhi watu na kuharibu battle, am 100% sure hata nyinyi Wakenya mmegundua kwamba huyo ni mwehu ndio maana huwa hamumsapoti.Wachaneni na Opportunity Cost. ni ninyi ndo mnafanya kumchokoza. Mi nampenda Oppnty Cost, coz yee ni mtanzania msema kweli. na msema kweli siku zote huwa hakubaliki. but yee atazidi kuwatifua na ukweli kila leo, kila uchao
Taja wapi Tanzania imepigana🙂au international vurugu imewahi kutokea🙂View attachment 1962794
Peace index my foot😄😄😄
😃😃😃😃😃😃Haelewi maana ya household, yeye ametafsiri ni mtu mmoja mmoja [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Haelewi maana ya household, yeye ametafsiri ni mtu mmoja mmoja [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Well said mkuu ✔️✔️✔️✔️Hujaelewa, huyo co msema kweli bali anachuki binafsi, anachofanya yeye ni kuudhi watu na kuharibu battle, am 100% sure hata nyinyi Wakenya mmegundua kwamba huyo ni mwehu ndio maana huwa hamumsapoti.
Kwa mfano anaweza akamsifia Samia kwa mradi fulani akiona Watz wamekaa kimya na wamefurahi yeye huwa anachukia cz yeye lengo lake ni kumtukana Magufuli tu, so anapoona watu tunapost miradi aliyoanzisha Magu anaumia sana anaona marehemu anafaidi.
Eti mwehu kama huyo anaweka bifu na mtu wa kipekee kama Magu, isitoshe Magu mwenyewe hayupo kwa ss [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
but mie ntazidi kumsapoti Opportny Cost mpaka last!Hujaelewa, huyo co msema kweli bali anachuki binafsi, anachofanya yeye ni kuudhi watu na kuharibu battle, am 100% sure hata nyinyi Wakenya mmegundua kwamba huyo ni mwehu ndio maana huwa hamumsapoti.
Kwa mfano anaweza akamsifia Samia kwa mradi fulani akiona Watz wamekaa kimya na wamefurahi yeye huwa anachukia cz yeye lengo lake ni kumtukana Magufuli tu, so anapoona watu tunapost miradi aliyoanzisha Magu anaumia sana anaona marehemu anafaidi.
Eti mwehu kama huyo anaweka bifu na mtu wa kipekee kama Magu, isitoshe Magu mwenyewe hayupo kwa ss [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sijaona ukimsapoti labda uanze sasa, gud night.but mie ntazidi kumsapoti Opportny Cost mpaka last!
Mkiambiwa acheni machinga wapambane ila muweke mazingira yao vema oooh mwendazake, mnafikiri king'amuzi wataokota we Opportunity buana [emoji1]Out of 60 mil people ,ni watu mil.2 ndio Wana ving'amuzi..Tzn ni maskini Sana aisee.