Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Mkuu unamhurumia mama as if nchi ni kama familia yake,
she is the president let her face that severe criticism, rejection and all the shit, that’s how it takes to be a president. And she knows it very well or she is free to resign.
Kiti cha urais si kiti cha watu dhaifu, wavivu, incompetent na wazembe.
 

Sisi tukimkosoa maza unaanza mara sijui chato gang mara sijui tunamdharau mama mara mfume dumee ila wewe unapayuka tuu we ndio unaleta fikra zako za ubaguzi umu, mtu mzima ila una akili kama za panzi bana
 
Sisi tukimkosoa maza unaanza mara sijui chato gang mara sijui tunamdharau mama mara mfume dumee ila wewe unapayuka tuu we ndio unaleta fikra zako za ubaguzi umu, mtu mzima ila una akili kama za panzi bana
Air Tanzania haiendi tena Chato kulikoni? Si alijenga mahoteli kule na kujenga ferry? Na kuanzisha Chato-Burigi?














 
Then ukaua utalii unaotuingizia 17% ya GDP yetu sio? Corona imeanza baada ya Samia kuingia madarakani? Mbona asitoe relief tangu akiwepo?
 

na ndege za AirTanzania.. most time alikuwa anasema tunataka watalii lkn hatuna ndege.. akili gani hizi.. ndo mana nimeamua kununua ndege zetu wenyewe ili tupate watalii wa kutosha
 
SUMA JKT wakabidhiwa eneo la Kurasini wajenge ukuta acre 54 Sijui sisi wabongo tunafeli wapi kila jengo au mradi tunaweka ukuta gharama ni kubwa na pili unaharibu hadhi ya jengo au mradi husika.

I hate walls, nlikuwa very much disappointmented na ule ukuta pale udsm
 
Aliauaje utalii ebuu elezaa wakati before corona revenue ya utalii ilikua over 2b $ in his era tukampita mpaka mkenya kwenye mapato ya utalii
tangu aingie msukumo wake haukua conference tourism ilidorora pili hata Bureau de Change akafunga tatu punguzo la tozo limeombwa siku nyingi sana akakaa kimya!

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…