Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ushagoo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Aisee [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
More of ushagoo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Wakenya wapo zaidi ya milioni 50 na wote wanawaza kwenda ng'ambo, hapa Tz kuna Wakenya wengi ambao hawataki kabisa kurudi kwao, huwa wanatuma pesa tu nyumbani lkn hawataki kurudi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Jamaa wanapigana mpini balaa, kanchi kadogoo lkn tumewapita watu milioni 5 tu na resources hamna, kwanini wasiwe na njaa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Nimeona nisikujibu kwa maandishi. Kulipa kodi ni wajibu lakini hatuwezi acha watu wazoe madini yetu na kudai eti "hatutaki kuona TRA wakitoshaba nguvu ba Barrick Gold" kwakua ni wawekezaji. Yaani wachukue gold karibu na bure then tuwabebeshe maskini mizigo ya kodi.

Mwanangu kapost hii na kanitag. Msikikize Magufuli juu ya kubebesha maskini kodi.

 

Wazalendo Tanzania ni wengi, swala ni kushika uskani.

Hapo ni Wazalendo vs Mafisadi. Wazalendo sio wezi hivyo hawajajilimbikizia mali na sio vibaraka wa Wazungu na Mashirika yao.

Mafisadi ni wezi na wameiba vyakutosha na wana hela na ni vibaraka wa Wazungu na mashirika yao. In most cases, ndani ya CCM mafisadi ndio wameshika chama na ndio wanaamua nani ashike usukani kwa nguvu za "pesa" kifisadi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…