Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

I heard all your Provincial Commissioners are young girls now. 🤣 🤣

She is promoting gender equality while at the same time destroying competence.

Only incompetent and corrupt regime appoint people in leadership positions based on personal ties, or other silly criteria such as: gender.

With such a supersonic speed of silly governance, we shall soon join the league of thug states.
 
Kwani lazima viwepo? We kenge kila kiongozi alikuwa na kipaombele chake kwa mfano elimu kuanzia sekondari hadi vyuo vikuu ilikuwa Sana enzi za JK,hapo ndipo tuliona shule za kata na UDOM.nk

In Kikwete's time, we were an inch away from becoming another failed state like Kenya and Nigeria.

It was one of the glorious opportunities for opposition parties to upset CCM in 2015 general election.

If you are not congruent with the facts laid down above, you are either not Tanzanian, plain stupid, or both.
 
Mdanganyika hii hawezi...............

Mnapenda Sasa eti umeongea point kweli mkunya ni MTU wa ajabu ukanda huu🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Denial will kill them....they are so jealous...you Wonder why only them in this Eastern Africa who hates our progress...Love your Neighbor as Your love yourself guy.... that's when you will be blessed...hatufai kujipendekeza kwao sana
Kamuulize mrwanda au mganda Kenya ikoje utapata majibu🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 

Kwani kingereza ni nini ewe mkunya?
 

So basically you are a lorry driver,
No wonder una ubongo hafifu sana.
Pita kushoto.
 
Mnafahamika kwa ukabila, slums kila kona, machokoraa yaliyojazana pembe zote za nchi, uwizi, ushenzi, udini, mabalaa ya kujitakia, njaa, kuomba omba kila nchi na kidoogoo ule mchezo wa kitumwa wa kukimbia kimbia, zaidi ya hapo ni nini kinafanya uamini kwamba mnafahamika? Kwa lipi hasa kanchi masikini, kadogo na kenye jangwa kote kote mfahamike kwa lipi na hamna msaada hapa duniani zaidi ya nyie kuomba msaada.
 
Somalia c ndio mnagombania maeneo kila siku, Ethiopia mna urafiki naye tangu lini, Uganda umesahau kule malaba, Sudan c juzi tu mmegombana, Kenya hamna rafiki hata mmoja duniani hapa kwa roho mby yenu ya kuzaliwa mliyonayo, chuki na wivu wa kike.
 
mkuu usjafanye unajua sana matusi sio mie nlokuzaa na mtindio wa ubongo nyege zako pelekea mazaako!!

njoo na fact sio stress zako unataka kuambukiza watu apa serkal inamiliki %ngapi ya twiga company?
 
Wallahi ashukuriwe mchina, licha ya kujenga vighorofa viwili vitatu lkn bado mji umepauka pauuu [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1893678
Siku ukiona mkunya katuma picha ya naipory bila lipstick kuavoid mapauko naomba unimention mkuu
 
bro unajua makinikia ni nini?
makinikia ni makapi ya udongo yalio chujwa zahabu na kubakiza aina nyingine za madini kama copper silver even dhahabu yenyewe tz hakuna teknologia hiyo ndo maana makinikia yanapelekwa njee

eeh kwanza tusichoshane tufanye umeshinda
 
Siku ukiona mkunya katuma picha ya naipory bila lipstick kuavoid mapauko naomba unimention mkuu
Na haitatokea labda dunia iumbwe upya, mijumba yao tu wanayoishi hawajawahi kupost humu zaidi ya vi estate vya foreigners wanavyopiga picha za upande upande [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…