Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hizo tembe zinaweza jengwa vizuri tuu kwa materials imara na zikapendeza vile vile
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
mbona umepita hapa polepole😂😂😂👆🏽👆🏽👆🏽
 
Msaada wa majanga kwa hali gani Tete ambayo nchi za Afrika zilifikia kutokana na covid 19?

Justify statement yako ya Kenya kupewa misaada kuliko Uganda?
Mimi muda wote natambaa na dhana yako kuwa ldc wanapata faida ya misaada huku midokantrii wakiwe faida ya kukopa zaidi. Ndio nkapambanisha midle kantrii (Kenya) vs ldc(Uganda) ambapo kenya anapewa misaada kuliko uganada tena misaada mingine ni chakula kutoka nchi zilizopo jangwani
 
Hizo tembe zinaweza jengwa vizuri tuu kwa materials imara na zikapendeza vile vile
Hakuna sehemu nimekukot mm wewe unanikot kwa misingi ipi, wewe wajibu hao hao wacha kabisa kuhusu hii Id itakucharua kabisa, fanya mambo yako sina muda ku argue na mtu anayeendekeza double standard mm.
 
Kenyans worship their hubby through chinese statue at Mombasa terminus [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]

My take: Haya majitu majinga sn [emoji3][emoji3]
 
Many of tanzanians think they are arabs. Mfano angalia bongo movies ama nyimbo utaona kila harusi ikona arab theme.
One day utaskia Tanzania,terrorists flani wakiwika kwenye streets"Sheria law!Sheria law" wacha Waendelee na huo Upuzi wa kujifanya Waarabu⚰️🔥🔥😂😂😂
 
Hakuna sehemu nimekukot mm wewe unanikot kwa misingi ipi, wewe wajibu hao hao wacha kabisa kuhusu hii Id itakucharua kabisa, fanya mambo yako sina muda ku argue na mtu anayeendekeza double standard mm.
Toka umeanza kuicharura umeona mabadiliko since the demise of your husband mwendazake? Acha upumbavu wewe kilaza
 
Kuna mbwa Ikulu zimemuumiza kweli kweli [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Toka umeanza kuicharura umeona mabadiliko since the demise of your husband mwendazake? Acha upumbavu wewe kilaza
Nakupa warning usirudie kunikot, tafadhali sn kwasababu mm nakuona wewe kama zuzu hueleweki kama popo mara una mabawa wakati huohuo una manyonyo.
 
Nataka hiyo misaada ya Kenya,weka ushahidi nikuchambulie.

Pili ni kweli LDC ana fursa ya misaada yenye masharti nafuu zaidi na kubebwa ila tuu anakuwa anaamliwa cha kufanya au kushauriwa na waliokupa hiyo misaada tofauti na asiye LDC.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…