Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Naton Jr

JF-Expert Member
Oct 5, 2016
7,862
2,000
Kumbe sio 4k ni 3k
Tena alizoacha mkoloni 不不不

Wewe inakuingia akilini Kunyaland iwe na barabara nyingi kuliko tanzania yet Tanzania mikoa yote inafikika kwa lami wakati Kunyaland lami ni naipori-slums-everywhere tu na counties za pembezoni?不不不
 

Teargas

JF-Expert Member
Mar 28, 2021
2,320
2,000
Toilet paper ya jubilee as usual 不不不不

Hizo pumba si ndio zimefanya Muwe exposed au unafikiri ni nini?

Pambaneni na 3k zenu mdogo mdogo 不不不
Wakati unalia mimi nakudunga na facts 不不.
Please compare and contrast不不

Kenya.

2424280_IMG_20200611_130314 (1).jpg


Vs

Tanzania
Screenshot (16).png
 

The best 007

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
20,036
2,000
Tena alizoacha mkoloni

Wewe inakuingia akilini Kunyaland iwe na barabara nyingi kuliko tanzania yet Tanzania mikoa yote inafikika kwa lami wakati Kunyaland lami ni naipori-slums-everywhere tu na counties za pembezoni?
Hili swali huwa najiuliza sn, Tz ni kubwa mara mbili ya Kunyaland alafu Tz miji yote ina fikika kwa lami alafu anakuja mtu kanchi kao kamejaa vumbi eti wametupita, hili jambo hata Wakenya wa humu hawakubali sema wanajikaza tu
 

Teargas

JF-Expert Member
Mar 28, 2021
2,320
2,000
Yaani leo nnao kudadeq zao uzuri moto wangu wanauelewa

Bado nazama chimbo zaidi nainuka na makombora latest muda wowote, acha wajichanganye kudadeq zao mazafantaz
Ukitaka kukosana na mtanzania mwambie ukweli 不不


Now I know why they are behind Uganda in infrastructure development index 不


2424280_IMG_20200611_130314 (1).jpg




Screenshot (16).png
 

Simba 254

JF-Expert Member
Nov 29, 2020
1,497
2,000
Tena alizoacha mkoloni 不不不

Wewe inakuingia akilini Kunyaland iwe na barabara nyingi kuliko tanzania yet Tanzania mikoa yote inafikika kwa lami wakati Kunyaland lami ni naipori-slums-everywhere tu na counties za pembezoni?不不不
Tanzania ina tarmac gani? Na juzi hapa The best 007 alipiga picha ya kwao na njia ilikua mchanga kenya kupata njia kama hiyo lazima usafiri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom