Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hivi huko 'ukambani' hakuna geographical name lisilohusiana na kabila? Wakenya ni wakabila mno, mnavyopaita ukambani maana yake hakuna kabila lingine wanaishi humo? Village mentality
Nyinyi ujamaa iliwafikisha wapi kimaendelo?
 
Jinsi stendi za bongo zilivyopana , mvua ya upepo ikipiga maji yanaingia hadi ndani sasa hawa wenzetu na vistendi vyao vyembamba sipati picha na kingine brt buses zitakua zinapishan vipi [emoji848] wakati lane yenyewe moja tuu
Umeona sasa km hujielewi mzee
 
Sasa tatizo analalamika bongolala mmoja mtandaoni hku watu wakijipia kila siku hapo bila bugdha yyte ile
 
Hivi huko 'ukambani' hakuna geographical name lisilohusiana na kabila? Wakenya ni wakabila mno, mnavyopaita ukambani maana yake hakuna kabila lingine wanaishi humo? Village mentality
Hta wewe kujiita mtanzania ni upuuzi, jiite muafrika
 
Afrika bhn yn huwa hatuna hata msimamo na ndiyo maana huwa tunapoteza pesa nyingi za walipa kodi kwa upuuzi km huu, kiongozi aliyepita alipambana wahamishie shughuli za kiserikali Dodoma na alifanikiwa kwa kiasi fulani lkn huyu inaonekana haitaki Dodoma kila cku yupo Dar, kwahiyo tulikuwa tunapoteza pesa kuhamasisha watumishi wahamie Dom Mana haina mashiko tena, huu ni upuuzi sana tunafanya.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…