Lakini hatujachukua π π π wametoa masharti na sisi hatufuata bado sijui tuko pamoja π€£π€£π€£Sio kwenu nusu ya budget mkopo tena wakukopa john kumlipa halima with double interestMnatiwa πππ tu! π€£ π€£ π€£ Yote yanayofichwa tutayajua!
View attachment 1816016
So lini interchange ya ethiopia ikawa render ya mombasa π€£π€£π€£ bado munahangaika na three level kwani??Hujaambiwa ni ya kenya, huoni ni render tu hiyo, acha uboya, anatoa mfano tu! π€£ π€£ π€£
Wanaishi wale top officers na wale wenzetu kwangu pakavu wanaishi wapi ukipata nitag π€£π€£π€£ππππ
Fungueni blog mueke picha za congo museme ni tanzania ili google earth waeke na slum tanzania au vp πππππMzungu adanganye? Pwahahahahaha! π€£ πππ
Kwanza hzo sidhani km zitanikula hata 20k mazee, alafu fundi unachukua wanyaji pombe za asili tu mwisho wa siku unapata dream house yako in dar[emoji26]Hata mimi ntajenga ka hiyo! [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]
Duh!!umetisha mzee[emoji1787][emoji1787]Kumbe alikuwa na "tatizo la umeme" yule? [emoji23]
Inakaa huu mtambo siku utalipuka!Vyuma chakavu vishaanza kuketa balaa kwa majirani π€£π€£π€£π€£ wazee wa magumashi
Stupidi manki.Sasa mji kama Mbeya iko na nini ipewe hadhi ya jiji? Jiji ambalo liko na nyumba moja ya lift!
Lazma cheki inavohara moshi π€£ππ unaeza sema rocket inapaaInakaa huu mtambo siku utalipuka!
Yani hawa jamaa wanaumia usione hvi ukienda twitter utawaonea huruma wanalia huko mpaka wanahara π€£π€£π€£π€£π€£Stupidi manki.
Ukiulizwa ni lini "tarime, tabora, geita, shinyanga, sumbawanga, chigoma, lindi" zilipewa hadhi ya majiji huna jibu la kujibu.
Rura ruka kama maharage yanayokaribia kuiva.
π€£π€£π€£π€£ππππInakaa huu mtambo siku utalipuka!
halafu umebeba petroleum! Yaani Kiberiti kinavuta Petroli...Lazma cheki unavohara moshi π€£ππ unaeza sema rocket inapaaView attachment 1816482
Juzi tu ilishika moto πππ yani hawa jamaa wamefeli kwenye kila sectorhalafu umebeba petroleum! Yaani Kiberiti kinavuta Petroli...
Kazi ya KDF hii!π€£π€£π€£π€£ππππ
Niliona hiyo kitu bhana, ati sababu jengo lina lift, watu wanajazana kuona, duh, kazi ipo! π¬ Mpaka inafanyiwa inauguration! π€£ π€£ π€£Sasa mji kama Mbeya iko na nini ipewe hadhi ya jiji? Jiji ambalo liko na nyumba moja ya lift!
Waturuhusu tukazipige tu hizo [emoji41][emoji379][emoji379][emoji1015][emoji1015][emoji380][emoji233]