Papi Chulo
JF-Expert Member
- Jun 8, 2018
- 6,260
- 7,398
We ***** tu mwanaume gani anaitwa "coco".. Sema tukununulie viatu sio unavaa mivitu ya ajab ..naweza nikakupa msaada maana nyie watoto wa Mombasa mchele mchele sanaNimekukanya kuchunguza wanaume ama ndo mmezoea kwenu.
Jamaa anakunwa kuwa chicha yaani ni chicha coco from coconut!We ***** tu mwanaume gani anaitwa "coco".. Sema tukununulie viatu sio unavaa mivitu ya ajab ..naweza nikakupa msaada maana nyie watoto wa Mombasa mchele mchele sana
model ya githeli ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃlol[emoji23][emoji23][emoji23]
iyo benzi ya Garisa ni model gani ?View attachment 1790564
Boda Boda Riders Build Sh95 Million Estate - Kenyans.co.keAcha uwongo bwana ksh 50 to ksh 95 mill..!!!!???? We akili yako inafanya kazi kweli??!
Tanzania sio nchi salama kabisa kw albino, maskini[emoji26][emoji26]
Sisi intelijensia yetu iko vizuri wakati hao majamaa mpka leo hawajulikani walipo..
RIPView attachment 1791021
Alafu rudi shule wewe! ๐คฃ ๐คฃ ๐คฃAcha uwongo bwana ksh 50 to ksh 95 mill..!!!!???? We akili yako inafanya kazi kweli??!
Hata NMS ana mgao wake au na mi nasema uongo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116] rudi kwenye mada kwanza kila county inamgao wao kila county ina kiongoz wake kila county ina bunge lake kila county ina member of parliament au mm nasema urongoooo[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Naona msemaji wa wakenya[emoji23][emoji23]Nani asiependa kumiliki ardhi nairobi ?? Nani hapendi?? Ww usijifanye hutaki wakat unataka 80% ya wanairobi wanatamani kumiliki ardhi nairobi lakini ni ndoto itabakia usingizini [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sio kuni-quote mara mbilimbili bila mpango....elezea bodaboda wa kuweka ksh 50 daily anaipataje ksh 95 mill...Alafu rudi shule wewe! ๐คฃ ๐คฃ ๐คฃ
Hata wiki haijaishaLini hii tena!!!???
We ***** tu mwanaume gani anaitwa "coco".. Sema tukununulie viatu sio unavaa mivitu ya ajab ..naweza nikakupa msaada maana nyie watoto wa Mombasa mchele mchele sana
Mimi nilishanunua nyumba na ningetaka ploti si lazima nairobi sehemu ningetamani ni watamu au kilifiMzee hvi nikuulize ww hutamani kua na plot nairobi na unijibu bila hasira๐๐
Nimekupa dondoo mpaka link kabisa! ๐ โ๏ธโ๏ธSio kuni-quote mara mbilimbili bila mpango....elezea bodaboda wa kuweka ksh 50 daily anaipataje ksh 95 mill...
Malindi watamu pazuri sana pa kuishiMimi nilishanunua nyumba na ningetaka ploti si lazima nairobi sehemu ningetamani ni watamu au kilifi
๐ ๐ ๐
๐ ๐ ๐
Sai ni mwendo wa barakoa tu[emoji23][emoji23]hiv vitu hawapendi kusikia
Wewe sio kokomaster,wewe ni cocomaster..!.can't you differentiate kokomaster from cocomaster??!??..cocomaster a.k.a chokomaster,yaani wewe ni kubwa la machoko hapo Mombasa,unajua "*****" kibongobongo maana yake nini!??..oh sorry