Ushasema jukwaa la siasa 🤣🤣🤣 unategemea kupata nn mwanasiasa anaeza kukwambia maji yana rangi ya kijani wakat unaona ni meupe 😂😂😂😂It pisses off., But elewa bro, sio wote, hapa wanajaribu kutetea nchi yao, ila wanajua ukweli, hawataki kuonekana wanyonge before mighty Kenya, pitia jukwa yao ya siasa or habari na hoja mchanganyiko, wanakiri ukweli wazi wazi😂.,
Humtaki kwasababu anaongea ukweli kama vile ndii alivosema SGR ni mess kwa kenya mukamuona mwehu kumbe sasa 😂😂😂 maji yamezidi ungaBoniface mwangi like many activists are very stupid.
Ndio kitu kinachowafanya wakose raha maisha yao yote 😂😂😂 yani wanahisi kwann tanzania ikose slum wao iwepo na mbaya zaidi slum zao nilevel za kiduniya yani hata sokwe wa australi ukimtajia kibera na karioangi anajua ni kenya 😃😃😃Kwenye masaa 24 yake hutumia masaa 20 kutafuta slums Dar Es Salaam na bado hapati!
Can you imagine angetumia hayo masaa 20 kutafuta job ingekuwaje? (Oooh nilisahau shughuli za kufanya ni changamoto kule kwao)
I think angekuwa na shares kibao kibera slum au mathare [emoji23][emoji23][emoji23]
😂😂😂😂😂😂 siku hzi haonekani sijui The best 007 alimfanya nnDemu mwenye mahela yake [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hawa watu wanamaisha magumu acheni kabisa 😁😁😁 waone wakijisifu humu ila wanamaisha magumu hio sudan kusini inasubiri nakwambia
Sasa imagine hio bus stage za mabasi ya nje ya nairobi 😂😂😂😂 yabi sijui hua wanatoa wapi nguvu ya kubishana[emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1782525View attachment 1782526View attachment 1782527
Akili yako unadhani ukiweza lipa rent bedsittwr basi ni middle class 😂😂😂 wakat huku mtu wa chini anauwezo wa kumiliki ardhi na akajenga sasa unafananisha nn na nn huna hoja wewe huwezi fananisha maisha ya tandika na mathare ni mbingu na aradhi tofaut yakeStandards of living and the middle-class population
Hao jamaa misifa tu ila ukija kwenye reality wana maisha mabovu hata wamalawi wana afadhali,wanajikweza sana wakati hata kuoga kwao tu ni shida!
Afadhal malawi hio zimbabawe yenyewe ina nafuuu 😃😃 waone wakizungumza tu ila maisha yao ya jana ni bora kuliko ya keshoHao jamaa misifa tu ila ukija kwenye reality wana maisha mabovu hata wamalawi wana afadhali,wanajikweza sana wakati hata kuoga kwao tu ni shida!
Wakunya wana dhiki mpaka kwenye ukucha,tembea east africa yote hamna nchi utakayokuta inalilia permit work iwe free ni hao wakunya tu wanaombea hivyo ili wapate kuukimbia umaskini uliokithiri nchini mwao!Afadhal malawi hio zimbabawe yenyewe ina nafuuu 😃😃 waone wakizungumza tu ila maisha yao ya jana ni bora kuliko ya kesho
Huku wakizuia investments toka Tanzania kwao!Wakunya wana dhiki mpaka kwenye ukucha,tembea east africa yote hamna nchi utakayokuta inalilia permit work iwe free ni hao wakunya tu wanaombea hivyo ili wapate kuukimbia umaskini uliokithiri nchini mwao!
Na hakuna nchi itawapa ni watu wenye roho mbaya sana 😄😄😄Wakunya wana dhiki mpaka kwenye ukucha,tembea east africa yote hamna nchi utakayokuta inalilia permit work iwe free ni hao wakunya tu wanaombea hivyo ili wapate kuukimbia umaskini uliokithiri nchini mwao!
Wanaogopa ushindani kutoka tanzania 🤣 lakini nachoshkuru hzo investment walizowekeza tanzania hata hazionekani wala haziskiki kama zuku ni vichekeshoHuku wakizuia investments toka Tanzania kwao!
Lea siyo kweli watu hawapiti kwenye flyover instead of vehicles? Yaani hata picha huoni? Your blind or?The idiot Boniface Mwangi ni mwenye akili eti[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji13][emoji13], alaa! Mitanzania kulikonii., Pitia tweets zake zote, I stopped following this dude., [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]., desperation ni mbaya, haya basi, next post nisome.....,