Mgagaa na Upwa
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 16,059
- 35,257
Mama angethubutu kutamka wakenya nao waje Tz kufanya kazi Tanzania bila work permit kesho Teargass na familia yake yote wangekua dar lux,but bi mkuu kaukwepa huu mitego yote,sio ajira utalii wala avition hotuba zake zote kakomaa na ushirikiano wa kibiashara tu π ,biashara biashara biashara πTunakuja sasa ππππ
Pale muhimbili kuna local carwash wakenya,wanaosha kwa ndoo na matambala,labda huko kwao wanadai wamefungua kampuni ya kuosha magari TZ na yenyewe iko kwenye ile orodha ya kampuni 500 πNimecheka pale makampuni zaidi ya 500 kutoka Kenya kuunvest only $1.7bn yn ukifanya average ya kila moja imeinvest kiasi gani ndio utajua hizo kampuni 500 ni km za washona viatu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Waruhusu wawekezaji from Tz waende Kenya alafu muone kwnn Tz tuna millionaires wengi EA[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Katika hayo makampuni makubwa ni yale foreign owned ambayo subsidiary zake za Kenya zime-invest Tanzania kama EA Brew, Unilevel na many of flower firms! Hamna hata moja la kizawa la Kenya lililo na muscles ya ku-invest over $100 mln!Nimecheka pale makampuni zaidi ya 500 kutoka Kenya kuunvest only $1.7bn yn ukifanya average ya kila moja imeinvest kiasi gani ndio utajua hizo kampuni 500 ni km za washona viatu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Waruhusu wawekezaji from Tz waende Kenya alafu muone kwnn Tz tuna millionaires wengi EA[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hawa wa kuosha magari kwa matambara waje tu tupambane na hali. Nawaonea huruma sana. Kwao hali ya umasikini ni mbaya sana. Waje tu kuhangaika [emoji23]Pale muhimbili kuna local carwash wakenya,wanaosha kwa ndoo na matambala,labda huko kwao wanadai wamefungua kampuni ya kuosha magari TZ na yenyewe iko kwenye ile orodha ya kampuni 500 [emoji23]
Mzee Kazi yangu vipi mbona unavunga. Imekushinda sasa ni miezo 6 imepita.Your president said either compet and complicate things or go cooperate and do the the business pande moja mna UHURU wakufanya biashara na SULUHU wa kuenda vikwazo ππ
Waje kufanya nini? Wa Tanzania wameshindwa kufanya hizo kazi?Hawa wa kuosha magari kwa matambara waje tu tupambane na hali. Nawaonea huruma sana. Kwao hali ya umasikini ni mbaya sana. Waje tu kuhangaika [emoji23]
Nairobi itapendeza kishenzi huu mwimba ukikamilikaππππThe Highway in Nairobi
View attachment 1774739
Okay it's one level,moving on swiftlyIs that three level π€£π€£π€£ hvi ww akili yako iko sawa kweli hio na pangani interchange inatofaut gani hebu tuanzie hapo???ππππ
Expressway Westlands,hii ata kulipa 100yrs naweza,,kitu safi ,πππππππYa mchina kwa ajili ya mchina kwa miaka 30 mukilipia π€£π€£π€£ aisee ni kichaa tu anaeza kubali
MagnificentExpressway Westlands,hii ata kulipa 100yrs naweza,,kitu safi ,πππππππ
View attachment 1774955
View attachment 1774957
Unafikiria anatoa bidhaa Tz moja kwa moja ama anawekeza na kutengeneza huko huko?.,πππ Nyie kawadharau anawatengenezea vitu uchwaraππWe fala kweli yn Azam anauzia wazungu huko ulaya na wamekubali standards eti we mnuka mavi wa mathare unasema hazina standard unajisikia lkn [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
ππππLia hadi basi., Mombasa sio Dar , ukipata nyumba ya tope in that area hapo nafunga account., Dar is slum in EACπππ., vumilia na usonge mbele, Kiswahili punguza, wacha picha ijiongelee.,Zoom sasa hapo uone nyumba za matope mpaka utachoka π€£π€£π€£π€£
Hamuna kende ata kidogo ni domo domo, kama mko na uwezo si mgefungua tupatane uso kwa uso, mko ovyo hakuna chenye unaniambia weweπππ., na bado tutawatafuna, wakulima wanaleta mazao yao kwa bei uchwara, raw materials pia, we process into finished goods and export as made in Kenya and make dollars, idiots!ππππ Mumeingia box kirahisi sana!πππRais wenu alivyo mpumbavu anasubiri reciprocal ππππ
Mtakaa sana
Tanzania mtabaki kuiona kwenye bongo flava na bongo movies
Watu wa roho mbaya ni watanzania, wengi wamenuna, as we appreciate, mko ovyo vichwani., Kenya is a big brother Tanzania is a whining babyππππ., jiangalie kwanza, chunguza vile raiya wenu na viongozi wanavyofikiriaπππ, pole bro, hii tabia yenu sio laana ni ujinga tu, na dawa iko.,πππ.,
Umeona tayariπππ., mwenzako kaudhika anataka ukojoe ulaleππππ ichoboy01 πππYani Kenya watakuja kutumia Rasilimali ZETU kutajirisha nchi yao alafu sisi serikal yetu inafuraia Ajira za mishahara ya laki laki yani kwenye Rasilimali ZETU tunapata asilimia 1% ya 100 alafu 99% zinaenda Kenya kwa kutupoza wanasema tukauze maind [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hatutaki kukuja into poverty stricken country, tunataka mlete raw materials haraka upesi., Kaeni huko huko kwa poverty na low life., superstition and mediocrity.., naah we don't want., It is your resources we are after not your country, get it clear, and we have themπͺππ π πMama angethubutu kutamka wakenya nao waje Tz kufanya kazi Tanzania bila permit work kesho Teargass na familia yake yote wangekua dar lux,but bi mkuu kaukwepa huu mitego yote,sio ajira utalii wala avition hotuba zake zote kakomaa na ushirikiano wa kibiashara tu π ,biashara biashara biashara π
Nyie omba omba wako kwa ile orodha ya kampuni 23π ππππ., always the worstππPale muhimbili kuna local carwash wakenya,wanaosha kwa ndoo na matambala,labda huko kwao wanadai wamefungua kampuni ya kuosha magari TZ na yenyewe iko kwenye ile orodha ya kampuni 500 π
Mnakuja kuzubaa zubaa tuπππ.,Tunakuja sasa ππππ
Umemjibu freshi.., angoje matokeo.Okay it's one level,moving on swiftly