Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,258
- 107,893
Wacha upumbavu unless unajua minerals that Tanzania has too! Aside gold, diamonds and tanzanite and few gemstones! Most minerals around 99% r laying below the ground! Right now nickel, titanium, graphite n strategic metals like manganese, Nobium, coltan n Helium, r being worked out because they r needed for electric cars!Kenya Ndio Sasa tuna take minerals seriously hatukuwa tumeona maana ya minerals ,Na Agriculture pekee kwetu Ni Kama Madini inaleta pesa mingi,sisi tunakuzanga Cash crops ila siku hizi pia after TZ ituchokoze watu wanalima Food crops kwa wingi,na Inazidi kuongezeka.Even the Much dry places zinatayarishwa kufanywa Irrigation ya maji Kama Egypt,Na Ndio maana Dams zinachimbwa kuchimbwa everywhere.All in All sisi tunathamini Cash crops Kama Minerals na siati hatuna minerals
Ndo ukweli wenyewe kama CUF ilivyogawanyika kipindi kile chini ya Marehemu Seif na Prof. Lipumba!Therefore 1 party state 😁
Sasa hii sgr yetu hamna chochote,,eti modern 😂Typically 1950s TAZARA
View attachment 1770760
Modern 21st century things
View attachment 1770761
View attachment 1770762
View attachment 1770763
Ivi kwanini ili bridge liko kama bado linatengenezwa wakati linafanya kazi...aisee mchina ni balaaa[emoji23][emoji23][emoji23]Compare uone the mighty SGR Kenya bridges na hako ka 1GB [emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1770716View attachment 1770717View attachment 1770718
Siyo za diesel,design ya kisasa.only modern sgr in East afrika.Sasa hii sgr yetu hamna chochote,,eti modern [emoji23]
Iyo ni uchafuuSasa hii sgr yetu hamna chochote,,eti modern [emoji23]
Muwekee ile yenye bomba ili apagawe kabisa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Typically 1950s TAZARA
View attachment 1770760
Modern 21st century things
View attachment 1770761
View attachment 1770762
View attachment 1770763
Wamarekani wanazidi kuitana tu,serikali iangalie dual citizen kwa sasa tuchanganye mbegu. Dar es Salaam .. Kenyans hivi ndio vitu msivyopenda kuskia vipo bongo
Umeona eeeh....Mkuu wa CIA alikuwa anastafu alipoulizwa unaonaje ulimwengu wa ujasusi.....alijibu ulimwengu ni adaa...unajua alimanisha nini Mkuu?
The way we see things are not the way they are...
[emoji23][emoji23]hivi hizi nguzo mlijenga kwa ajiri ya train peke yake au mnatarajia kupitisha meli hapo juu[emoji38][emoji38].Compare uone the mighty SGR Kenya bridges na hako ka 1GB [emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1770716View attachment 1770717View attachment 1770718
mwambie ageuke basii....nione kichuguu...!
Iwe na restriction dhidi ya mbwa toka jirani! Hiyo ni damu chafu!Wamarekani wanazidi kuitana tu,serikali iangalie dual citizen kwa sasa tuchanganye mbegu