Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

The Journey is Not long Daresalaam itakuwa a Clean Mega City,Kenya ikizubaa,Lakini kwa sasa Nairobi na vumbi yake kila kona iko mbele Bado
Sio usafi tu pekee bali Dar iko mbele ya Nairobi kwa ss sema tu mmechelewa kuujua ukweli ndio maana mnapata shida kuingiza hii vocabulary mpya kwenye vichwa vyenu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Suala la mabinti waliopata ujauzito kurudi shule sio sawa, Jpm alikuwa sahihi. Halifai. Mpende msipende labda tu mlioshe oshe lkn sio sawa.
 
Nafikiri BRT ya Town to Airport na ile ya Morroco to Mwenge hadi Mlimani city, waboreshe design za vituo pls
 
Hakuna battle hapa, ni blind patriotism on display from the south. Inferiority complex at its best.
 
Suala la mabinti waliopata ujauzito kurudi shule sio sawa, Jpm alikuwa sahihi. Halifai. Mpende msipende labda tu mlioshe oshe lkn sio sawa.
Wanataka tuanze kuwasililiza watu wa NGOs ambao kwa kiasi kikubwa wapo kimaslahi zaidi, inapofika suala la utaifa hakuna kupepesa macho tuataambiana ukweli kwamba kuna mambo hatupaswi ku compromise bali ni kupeana black and white tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 



ichoboy01 blah blah eti "sisi tuko na company ya kujenga meli.." si mjenge huko huko kwenu😂😂😂😂😂.,
 
Hivi Nairobi kuna barabara ngapi za 3 lanes? Usisahau Tanzania we have a Super quality Electric Standard Gauge Railway
 
Hakuna battle hapa, ni blind patriotism on display from the south. Inferiority complex at its best.
Tuwe inferior kwenye huu ufukara? 😅😅😅

Mpaka leo serikali inajenga mud public premises 😂

Most of your politicians are hiring choppers to access their constituencies because of lack of roads Halafu mnasema mna kilometers 2000k za lami 🤣🤣🤣🤣
 
Hakuna battle hapa, ni blind patriotism on display from the south. Inferiority complex at its best.
Na kweli hakuna battle, cc tayari tupo level yetu tuna infrastructures ambazo only zipo Europe, tuna electric sgr, tuna functional brt nyinyi hamna, ss battle inatoka wapi [emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Suala la mabinti waliopata ujauzito kurudi shule sio sawa, Jpm alikuwa sahihi. Halifai. Mpende msipende labda tu mlioshe oshe lkn sio sawa.
Usiseme tu kwanini jambo fulani ni Sawa. Eleza sababu ambazo zinalifanya jambo hilo Liwe sawa. Watanzania wengi sio watu wanaopenda mijadala. As in kuzungumzia jambo kwa kulitazama kwa pande tofauti (different perspectives) ili kuona Faida na hasara zake. Mtu akishasikia hoja za wengine basi anashikilia msimamo huo huo. No wonder many people here are NOT intellectually curious! Natumaini wewe sio mtu wa namna hiyo. Basi nieleze kwanini Magufuli alikuwa sawa.
 
Nairobi ni thika road tu? [emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…