The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,999
Eti turuhusu wazazi wasome Govt school si upunguani huu, hata mm mwanangu akipata mimba nitapeleka private school, tubaki humo hakuna kupepesa macho, ndio maana nlikuwa namuunga mkono the late Magu cz alikuwa straight bila kupepesa macho.Wakenya wengi akili zao ziko brainwashed na wazungu wao hudhani mzungu kwao ndio civilized wakat wale wanapoteza ulimwengu wakat kwao kisirisiri wananyoosha mambo yao
Tupo pamoja...Pamoja mkuu.
Hii nchi lazima tuielewe vema. Lazima tuwepo wale ambao uzalendo wetu ni wa kutupwa na tusiyumbishwe kwa namna yoyote ile.
Kama Magu alijitoa sadaka ili sisi tufunguke, tutakuwa wajinga ikiwa tutakaa kimya kuona nchi inarudi gizani.
Tusiache kupeana moyo na kufunguana no matter what.
Thanks for the wishes. I wish you all the best too.
Oneni kitu wamejengewa hawa watu🤣🤣
Aisee miongoni mwa dalili za kiyama kenya ni miongoni
View attachment 1765148View attachment 1765149
Wenye povu zao🤣🤣🤣
Oneni kitu wamejengewa hawa watu🤣🤣
Aisee miongoni mwa dalili za kiyama kenya ni miongoni
View attachment 1765148View attachment 1765149
Wenye povu zao🤣🤣🤣
Mm huwa nasema Kenya ni Mavi mnasema nna matusi [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Oneni kitu wamejengewa hawa watu[emoji1787][emoji1787]
Aisee miongoni mwa dalili za kiyama kenya ni miongoni
View attachment 1765148View attachment 1765149
Wenye povu zao[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hawa watu bila shaka wanayo laana kwenyw damu zao 🤣🤣🤣bus terminal [emoji33][emoji23][emoji23][emoji23]
Ngoja usikilize cost yake sasa ndio utachoka zaidi 😄😄😄😄ujue nn, hapo bado hakijaanza kutumika kinaonekana tayar kako congested or compressed (kimebanana).. kikianza kutumika je.. ?
Ngoja usikilize cost yake sasa ndio utachoka zaidi [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Hehehehehe huwa wanasema ghorofa tatu lkn hapo kwa haraka haraka naona 5[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Naona wakenya wote sikuhizi wanatoka Kilifi, bora ushapata jibu. Alafu nikuulize hivi nyie vibaraka wa mtaani hukata 85 usd per night huko kwenyu? Basi hata mmemzidi beberu, dadeki. Walilia oh Nairobi, sasa angalia Kilifi, alafu hujui lolote, tuachie sisi wenye kuyakaa maeneo hayo. Nauona uchungu, usjali. 🤣🤣🤣Hio hotel appartment mzee usitake tukuaibishe sasa hvi 🤣🤣🤣 na mostly kilifi wamelenga tourist kwasababu ya fukwe za bahari and nothing else 😅😅 mm mwenyewe nimefika kilifi hvi kilifi kuna uchumi gani wamkenya kulipa rent ya 85 usd per night hebu ongea bila maumivu
Ila mbona kama design wameenda chaka naona kama sio nzuri au??mzigo S300 umeonekana dodoma, itakuwa ya Rais
View attachment 1765165
Kuna shida akija? Hata Uarabuni na kwa Ughaibuni wanaenda pia.🤷🏿♂️Matasi: I am ready to play for best team in Africa Simba SC | Goal.com
Kenya goalkeeper Patrick Matasi has explained his readiness to sign for Mainland Premier League giants Simba SC.www.goal.com