Hoja kwisha, kumbe tanzania watu hukabidhiwa wizara[emoji23][emoji23]Nani aliekabidhiwa carbinet na akaapishwa [emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 1751621
Who is cs macharia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
π€£π€£π€£π€£π€£π€£ππππππKwn hko kwenu mnakabidhiwa[emoji23][emoji23]
Kwn wewe unamchukia CAG wenu[emoji2960][emoji2960]Who is cs macharia unamchukia kisa kaeleza madudu yenu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116] eti miaka 40 mumelipia ndege tatu fully owned View attachment 1751624
Cs macharia ni nani π π π π leo hatumjui macharia πππππHoja kwisha, kumbe tanzania watu hukabidhiwa wizara[emoji23][emoji23]
Hoja kwisha[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1751625
[emoji23][emoji23][emoji115][emoji115]Hoja kwisha[emoji23][emoji23]
Acha niendelee na shughuli znagu km umeshindwa na hoja, manake sai naona unatapatapa tu hku ukikwepa maneno yako mwnywe
Cs macharia ni nani [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] leo hatumjui macharia [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
View attachment 1751627
Nimchukie wa kazi kama anafanya kazi yake inavopaswa kwann nimchukie πππKwn wewe unamchukia CAG wenu[emoji2960][emoji2960]
Who is cs macharia π€£π€£πππHoja kwisha[emoji23][emoji23]
Acha niendelee na shughuli znagu km umeshindwa na hoja, manake sai naona unatapatapa tu hku ukikwepa maneno yako mwnywe
Macharia ni nani naomba tumjue kwanza π€£π€£π€£πππ[emoji23][emoji23][emoji115][emoji115]
Wewe na waziri mwenye dhamana nani anajua zaidi kuhusu kq ππππππ[emoji23][emoji23][emoji115][emoji115]
Unamchukia[emoji23][emoji23]Nimchukie wa kazi kama anafanya kazi yake inavopaswa kwann nimchukie [emoji23][emoji23][emoji23]
Macharia ni nani tumjue kwanza πππJamaee, kumbe tanzania mawaziri hukabidhiwa wizara[emoji23][emoji23]
Tutakutana badae, alafu kumbe magu alichokifanya ndani ya miaka mitano ni sawa na miaka arobaini[emoji2960][emoji2960][emoji2960]
Asante sana shee wangu jicho boi, CAG anakucheka kw dharau we muarabu koko..
Mchana mwema
Usibadilishe gear kwanza tumjue macharia ni nani na kazi yake ni nini??π€£π€£πππUnamchukia[emoji23][emoji23]
Sasa mbona umesema magu ni bora na wakati ana madudu tele, kwhyo ulikua na maana ya kukataa ripoti ya CAGNimchukie wa kazi kama anafanya kazi yake inavopaswa kwann nimchukie [emoji23][emoji23][emoji23]
Usibadilishe gear kwanza tumjue macharia ni nani na kazi yake ni nini??[emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116]
Basi jamaa anaona anabonga point kumbe hajui kakamatwa, sasa hizi mbinu ujue ni za kitotoMacharia ni nani tumjue kwanza [emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 1751638
Maskini, yani km mwanamke vile..yani umeona wivu mimi kuandika na wewe ukaamua kujibu..Kuna mkenya alikua hajui zile hasara za kq miaka 10 leo kama wanatumia pesa za tax payers kajua leo [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] kashangaa kweli
Magu atabaki kua rais bora africa kwa miaka 20 ijayo na hakuna aliepinga na atakepinga hili kazi alioifanya kwa watanzania tulidhani ni kazi ya miaka 40Sasa mbona umesema magu ni bora na wakati ana madudu tele, kwhyo ulikua na maana ya kukataa ripoti ya CAG
Kwe kwe kwe kwe kwe leo cs macharia hatumjui ππππππBasi jamaa anaona anabonga point kumbe hajui kakamatwa, sasa hizi mbinu ujue ni za kitoto