Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

kuna account ya mkenya with over 130k followers ilipost picha magu kwenye jeneza lake, likaireport hio account twitter.. nashukuru leo wameifunga kbsa.. jaman tuendelee kureport accounts za hawa wakunya.. wengi wao wanatafuta followers/umaarufu kupitia ujinga kama huu
 
kuna kituo chao wakenya wamekiita utra modern .. hii [emoji1318] hapo ilipo kinavyoonekana tayar ni utra modern
Hicho kituo chao wanachokiita utra modern hakifikii hata robo ya Kibaha bus terminal[emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji90][emoji90][emoji86][emoji86][emoji205][emoji205]

Sent using Jamii Forums mobile app
 

afu kama mtu ameona post inaviolate sheria za twitter kama hii.. please screenshot au ilete link humu tuireport wote [emoji41]
 
Ila mie sijapenda Chato kutaka kujitoa Geita kwangu mie naona ni ubinafsi! Baada ya ku-divert resources zilizopaswa kwenda Geita kuja Chato! Saa hii wanataka kujitoa kama mji Chato inaweza kuwa mji ndani ya mkoa wa Geita.
Wanasema bandu bandu _,sasa wanataka kumaliza gogo
 
Alafu hapo watachukua wilaya gani kupata mkoa au watamega za kagera na Geita
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…