Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Hiyo ya kutengeneza mazingira rahisi kwa wageni kuishi nchini kutokana na manyanyaso ya sehemu wanayotoka, Tanzania imeshafanya sana. Nyerere aliwakaribisha wapalestina kuishi na kufanya biashara Tanzania kutokana na manyanyaso ya kule Gaza. Tena nafikiri walikuwa wanaingiza bidhaa bila ushuru, jamani msichukulie poa systemic racism.
 
haya ndiyo matumizi mabaya ya fedha,,,,mnajenga vitu for nothing huko vichakani hakuna haja ya kujenga huo utopolo......hakuna ubize wowote kupo kupo tu[emoji6][emoji6][emoji6][emoji1787][emoji1787]
Why would you say that, do you suggest the road shouldn't have been expanded or?
 
Huyu Richard Mabala ndiye yule muandishi wa vitabu? Alikuwa raia wa wapi kabla ya kupata uraia wa Tanzania?
 
Why would you say that, do you suggest the road shouldn't have been expanded or?
mmepoteza pesa kuna namna nyingi ya kuexpand road,,,,hiyo sehemu haikidhi vigezo kuwa hivyo,,,,,,,mnafanya vitu kwa kurash rash for nothing,,,

kwani mngetandika mkeka wa kawaida na kuweka hata junction mngepungukiwa nini,.?..japo kuwa hiyo sehemu hata junction yenyewe inavyoonekana haipaswi kuwepo...

matumizi mabaya ya rasilimali pesa
 
Jamaa huwa wanachekesha sana, huwa wanatengeneza miundombinu mengine ambayo ktk sehemu ilipo haina tija ilimradi tu nao waonekane wanacho, utakuta wanajenga tunnel sehemu ambayo wala hakuna ulazima wa tunnel.

Elimu imeshindwa kumsaidia Mkenya.
 
Jamaa huwa wanachekesha sana, huwa wanatengeneza miundombinu mengine ambayo ktk sehemu ilipo haina tija ilimradi tu nao waonekane wanacho, utakuta wanajenga tunnel sehemu ambayo wala hakuna ulazima wa tunnel.

Elimu imeshindwa kumsaidia Mkenya.
tuendelee kuwaenjoy mkuu,,,,,

wakenya ni vituko vya dunia wazee wa local structure[emoji1787][emoji1787]
 
Jamaa huwa wanachekesha sana, huwa wanatengeneza miundombinu mengine ambayo ktk sehemu ilipo haina tija ilimradi tu nao waonekane wanacho, utakuta wanajenga tunnel sehemu ambayo wala hakuna ulazima wa tunnel.

Elimu imeshindwa kumsaidia Mkenya.
Aliskika meffi mmoja kutoka tandale.
 
hakuna chuki hapa,,

hebu niambie hiyo sehemu inachangamoto gani ya maana ambayo inasababisha mjenge hivyo....?

hebu nielekezeze comrad
Burden of proof lies with you, wewe ndo ulisema hiyo project haina maana, sasa with evidence back up your claim. Na kama unamaswali zaidi consult google hapa hatufanyi spoon feeding.
 
Kweli ni mzalendo aisee yn kaukana uraia wa Uingereza na kuamua kuwa mTz inapendeza sana.
Tanzania ni nchi ya kipekee sana hapa duniani, asikuambie mtu.
Ila kuna kitu huwa najiuliza inakuwaje mzungu anaitwa Mabala, hili jina limekaa kibantu bantu hili.
Hilo jina alijipa mwenyewe.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…