Waafrika tumerogwa. Eti nchi masikini kabisa duniani ina concept cars na hata barabara ni mbovu ina bumps na sio expressway. Haya magari yameundwa kuendeshewa kwenye expressways za Marekani au UK au autobahn za Germany. Mahali ambapo hakuna bumps na hakuna roundabout. Hamuwezi kusomesha watoto wenu vizuri au kuwapa kazi nzuri lakini tayari mna concept cars? Waafrika aliyeturoga kafa.nyie jamaa bana ππππππ
mbona yapo mengi tuu apa dar anyway kuna costa apo nyuma imeandikwa city bus dunianzima za hivyo znapatkana tz tuu
ingia @hotride tusichoshane !!Waafrika tumerogwa. Eti nchi masikini kabisa duniani ina concept cars na hata barabara ni mbovu ina bumps na sio expressway. Haya magari yameundwa kuendeshewa kwenye expressways za Marekani au UK au autobahn za Germany. Mahali ambapo hakuna bumps na hakuna roundabout. Hamuwezi kusomesha watoto wenu vizuri au kuwapa kazi nzuri lakini tayari mna concept cars? Waafrika aliyeturoga kafa.
endelea kushangaa na rohoyako [emoji23][emoji23][emoji23]Kwa hivyo huyo ng'ombe anavuka vipi kwenye speed bumps?
Teh.. hiyo ni construction bulldozer? Wewe hamnazo kweli ..Wewe ni fala sana. Those are construction bulldozers that were initially working on the Tanzanian side and now is being transferred to Uganda to do another job. That's thing didn't pass through Dar is slum port. You make too much noise wakati Mombasa port alone imeshinda port ya Dar 3 times.
Naiona daladala ya Ubungo Makumbushowakulungwa..... hii gari inaitwaje? View attachment 1708377View attachment 1708378View attachment 1708379View attachment 1708380
Mombasa port hakuna meli inayosubiri one week ili kuberth maana ipo efficient. Sisi hatuna containers zilizopangwa kwenye terminal kama nyinyi. Container terminal yetu iko almost empty kwa sasa. Hata kuanzia last week meli inawasili na mizigo inaanza kupakuliwa straight from meli straight to the train. The only East African country ambapo mizigo inapakuliwa straight from meli to train bila kushushwa kwenye port. Apana cheza na Mombasa port.Teh.. hiyo ni construction bulldozer? Wewe hamnazo kweli ..
Hiyo ni tanker kijana. Halafu Dar port it's like a parking lot at the moment..kule coco na sea cliff vyombo vinasubiri tu. Enyewe hapa kuna meli imekaa wiki nzima ikisubiri ku berth.
Hiyo mombasa hali yake ikoje? Hiyo mizigo 3 times ya Dar huwa inaishia wapi?
Katika hali ya kujisifia unakosea na kujiponza, port efficiency yenu ni mbovu ndio mana meli zinajipanga kwenye maji.Teh.. hiyo ni construction bulldozer? Wewe hamnazo kweli ..
Hiyo ni tanker kijana. Halafu Dar port it's like a parking lot at the moment..kule coco na sea cliff vyombo vinasubiri tu. Enyewe hapa kuna meli imekaa wiki nzima ikisubiri ku berth.
Hiyo mombasa hali yake ikoje? Hiyo mizigo 3 times ya Dar huwa inaishia wapi?
Achana na maneno ya kwenye kangaπswali simple hawkers wapo ama hawapo kwenye interchange zenu pale githurai na kariobangi roundabout mliwatoa? Maana itakua hatua nzuri πKw sasa nikikwambia nipo nairobi utaamini[emoji1787][emoji1787]
Halafu mbona wewe ukiskia jiwe limefikia kw linta chato huaga unanengua sana
Kwa mawazo yako unafikiria nimekuja Nairobi kutalii au kushangaa maghorofa? polee Sana nipo kwa ajili harakati zanguπUshagundua kuwa huyo jamaa amefurahi just because he is going to Nairobi?[emoji23][emoji23]
Kwani kulikua na ulazima wa kukumbia sehemu tunazo ishi?πAccording to research nimegundua Dar ni mji zero kabisa katika real estate, nimeulizia malazy humu wanaishi wapi wote wakasepa. Kando na vigorofa vitatu, kariakoo kwa warabu na wahindi, ubungo ya msaada hakuna tofauti na Mogadishu.
Ilo nilishalijibu Kwani ww mgeni humuI asked your fellows countrymen wapi majority wenu wanaishi wakasepa, zamu ni yako sasa
Hata huna aibu kusema kuwa meli inangoja for one week. In Mombasa port meli hata haimilizi hata siku mbili ikingoja. That just shows how Dar port operations is shit.Teh.. hiyo ni construction bulldozer? Wewe hamnazo kweli ..
Hiyo ni tanker kijana. Halafu Dar port it's like a parking lot at the moment..kule coco na sea cliff vyombo vinasubiri tu. Enyewe hapa kuna meli imekaa wiki nzima ikisubiri ku berth.
Hiyo mombasa hali yake ikoje? Hiyo mizigo 3 times ya Dar huwa inaishia wapi?
Ilo nilishalijibu Kwani ww mgeni humuI asked your fellows countrymen wapi majority wenu wanaishi wakasepa, zamu ni yako sasa
Taja district na constituency. Kinondoni, temeke, ilala, kigamboni taja na provide picha sababu mtandaoni naona vitu hatari sana.
Kwa mawazo yako unafikiria nimekuja Nairobi kutalii au kushangaa maghorofa? polee Sana nipo kwa ajili harakati zangu[emoji846]
Poa basi π€£π€£π€£π€£π€£π€£Wewe huna pesa ya kutalii[emoji23][emoji23]. You have just been sponsored to go for a conference at KICC
Nyinyi mna interchange mbili nchi nzima.Achana na maneno ya kwenye kangaπswali simple hawkers wapo ama hawapo kwenye interchange zenu pale githurai na kariobangi roundabout mliwatoa? Maana itakua hatua nzuri π
Iyo ni manzeseTaja district na constituency. Kinondoni, temeke, ilala, kigamboni taja na provide picha sababu mtandaoni naona vitu hatari sana.View attachment 1708927