The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 99,002
Wewe huyo humjui kwasabu wewe upo forum ya Kenya only, huijui jamii forum wewe kaa kmy.Nyinyi wabongo huwa hampendi watu kutoa opposing views. Either mnawaita Wakenya au Wapuuzi. Mnawadharau Wabongo wasiokubaliana na nyimbo za CCM.
Watueee!!kuna jamaa kakasirika huku[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1][emoji1][emoji1787][emoji1787][emoji1787]hata wa kawaida mwenyewe kwa kwenu huko hawezi kuefford hapo usijitekenye,kwa kenya sehemu hizo anakaa anayejiweza ,,,,raia wa kawaida na raia maskini kabisa wote wanakaa sehemu mbovu....
japokuwa seeikali yenu inajenga hizi nyumba kwa kuzipa majina kuwa ni nyumba za watu wa kawaida ila in reality hao watu wakawaida huwa hawaambuliii kitu sababu hawawezi kuefford wanaopata ni wanaojiweza tu,
wakawaida wenu wanaishi mazingira haya
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1707525View attachment 1707526View attachment 1707527View attachment 1707528View attachment 1707529View attachment 1707530View attachment 1707531View attachment 1707532View attachment 1707533View attachment 1707534View attachment 1707535
Umepanic[emoji1787][emoji1787][emoji1787]mkuu huo msemo wa kuwa hayo ni majengo ya watu wa kawaida ni watu wa kawaida jina tu,,,
hayo yamejengwa na kuitwa ya watu wa kawaida lakini in reality wanaokuja kuyavamia na kuishi ni zaidi ya watu wa kawaida yaani kwa huko kenya wanaokaa humo ni watu ambao wako njema...
mtu wa kawaida hubaki kuyatazama tu kwakuwa hawezi kuefford rent ya hayo majengo japokuwa hayana kiwango bora[emoji1][emoji1787][emoji1787]
Nikuulize swali, wewe ushawahi kuona mkenya humu jamii forums anaiponda nchi yake? Ushajiuliza kwnn? Nchi yenu ina shida ngp lkn mbn huoni Wakenya wa humu wakiponda licha ya uozo uliokithiri Kenya, unakuta mkenya mpk kibera na Mathare anapiga picha upande upande anapost humu huku akisifia [emoji3][emoji3][emoji3], ila hawa wabongo wa humu ni kwasababu hii ni platform yao so humu kuna siasa nyingi kwahiyo ukiona mbongo nampa sindano humu kaa kmy cz tunajuana humu na kuna sehemu tunakutana.Nyinyi wabongo huwa hampendi watu kutoa opposing views. Either mnawaita Wakenya au Wapuuzi. Mnawadharau Wabongo wasiokubaliana na nyimbo za CCM.
Ona vile jiwe kajisweka kando[emoji1787][emoji1787]
Iyo picha ya mwisho inatisha sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1][emoji1][emoji1787][emoji1787][emoji1787]hata wa kawaida mwenyewe kwa kwenu huko hawezi kuefford hapo usijitekenye,kwa kenya sehemu hizo anakaa anayejiweza ,,,,raia wa kawaida na raia maskini kabisa wote wanakaa sehemu mbovu....
japokuwa seeikali yenu inajenga hizi nyumba kwa kuzipa majina kuwa ni nyumba za watu wa kawaida ila in reality hao watu wakawaida huwa hawaambuliii kitu sababu hawawezi kuefford wanaopata ni wanaojiweza tu,
wakawaida wenu wanaishi mazingira haya
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1707525View attachment 1707526View attachment 1707527View attachment 1707528View attachment 1707529View attachment 1707530View attachment 1707531View attachment 1707532View attachment 1707533View attachment 1707534View attachment 1707535
Huyo jamaa kakuumiza sana yaonyesha, mpka kohozi limepanda..literemshe na kw maji please utakua sawaNikuulize swali, wewe ushawahi kuona mkenya humu jamii forums anaiponda nchi yake? Ushajiuliza kwnn? Nchi yenu ina shida ngp lkn mbn huoni Wakenya wa humu wakiponda licha ya uozo uliokithiri Kenya, unakuta mkenya mpk kibera na Mathare anapiga picha upande upande anapost humu huku akisifia [emoji3][emoji3][emoji3], ila hawa wabongo wa humu ni kwasababu hii ni platform yao so humu kuna siasa nyingi kwahiyo ukiona mbongo nampa sindano humu kaa kmy cz tunajuana humu na kuna sehemu tunakutana.
Watueee!!kuna jamaa kakasirika huku[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Haamini km hzo zinajengewa watu wa chini..pole sana kijana wa lumumba
Hata mwenyewe hujisikii kwa huu upuuzi unaoongea, tangu lini watu wa hali ya chini wakathaminiwa ndani ya Kenya?Umepanic[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Affordable housing project inaenda kwa kasi, watu naona mumeshaanza kusaga meno tayari[emoji1787][emoji1787]
Yani huamini ulichokiona[emoji2960]kisha na bado, zitaendelea kumwaga nchi nzimaHata mwenyewe hujisikii kwa huu upuuzi unaoongea, tangu lini watu wa hali ya chini wakathaminiwa ndani ya Kenya?
Battle ya dirty areas ndo huitaki auu [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji117][emoji86][emoji205][emoji90]Yani huamini ulichokiona[emoji2960]kisha na bado, zitaendelea kumwaga nchi nzima
Huu ugonjwa unaharibu sn timing za jiwe, alikuwa anamaliza game asubuhi kweupee, ila ndiyo safi wkt yeye anazd kupambana wengine huko waendelee kuufunga uchumi ili by 2022 kimeeleweka[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji86][emoji86][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]Ona vile jiwe kajisweka kando[emoji1787][emoji1787]
Corona haina mbabe, Mungu tu ndio ywatambua nani yuko vizuri kupambana nayo ikimkuta na pia akitaka hta km upo vibaya kiafya haitokuchukuaView attachment 1707633
Nyumba za watu wa kawaida hzoooo[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1707491View attachment 1707492View attachment 1707493View attachment 1707495View attachment 1707496View attachment 1707497View attachment 1707498View attachment 1707499View attachment 1707500View attachment 1707501
Kizungu mingi na bado unaishi ocha, kwn huku ndio hakuna shirika la nyumba..Most of houses, towers and so forth are being built by private sector and are rented at a very high prices that most Chokoraaz on here don't have what it takes to rent or buy. Unlike Tanzania, most residential and commercial buildings are built by the state owned NHC (National Housing Corporation).
Apart ya kutupia picha humu, wengi wenu mmezaliwa na mtafia kwenye nyumba za madebe kama Njiwa.
Khaa!!2020 ilimshinda pia licha ya kujitia ukadi..Huu ugonjwa unaharibu sn timing za jiwe, alikuwa anamaliza game asubuhi kweupee, ila ndiyo safi wkt yeye anazd kupambana wengine huko waendelee kuufunga uchumi ili by 2022 kimeeleweka[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji86][emoji86][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]
Yamekushinda[emoji1787][emoji1787]Battle ya dirty areas ndo huitaki auu [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji117][emoji86][emoji205][emoji90]
Jamaa umepanic vibaya komora096 huyu umemfanyaje mpaka kaandika insha. Mimi ningependa utumie nguvu hizi hizi utuwekee estates zenye wakaazi wengi wa Dar wanaishi.[emoji1][emoji1][emoji1787][emoji1787][emoji1787]hata wa kawaida mwenyewe kwa kwenu huko hawezi kuefford hapo usijitekenye,kwa kenya sehemu hizo anakaa anayejiweza ,,,,raia wa kawaida na raia maskini kabisa wote wanakaa sehemu mbovu....
japokuwa seeikali yenu inajenga hizi nyumba kwa kuzipa majina kuwa ni nyumba za watu wa kawaida ila in reality hao watu wakawaida huwa hawaambuliii kitu sababu hawawezi kuefford wanaopata ni wanaojiweza tu,
wakawaida wenu wanaishi mazingira haya
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1707525View attachment 1707526View attachment 1707527View attachment 1707528View attachment 1707529View attachment 1707530View attachment 1707531View attachment 1707532View attachment 1707533View attachment 1707534View attachment 1707535