Sio mm msikize mwenzio π€£π€£ππ usinilaumu mm, mwenzio anahoma na treni za umeme tayariYosef Festo njoo uone alivyojibu, yani nje ya box kabisa..
Tatizo unawaogopa weneye hzo comments, manake ukithubutu kwenda kutia hata ukucha hko wanayoyasema hayo wala hutoamini kitakachokukuta
Hawezi kamwe.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787]., Wacha tungoje trains za umeme tuwapongeze[emoji28][emoji1787][emoji23]., Vitu kwa ground ni noma!.,
The good thing I know Tz[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23] mengine ni kelele na misifa uchwara, pale Dar lazima wawe careful and very selective kuchukua vipicha na drone aerial views wasionyeshe aibu ilio sehemu kubwa la jiji[emoji1787][emoji28][emoji23][emoji23], wanapenda kujificha na issues za Kenya, watukome washughulikie issues za kwao ambazo zimesambaa kote kote.[emoji1787][emoji28][emoji28][emoji23]Wamekimbia kwanza ndio kupoe[emoji1787][emoji1787]
Wakirudi lazima waje walalamike km kawaida yao, eti nje ya mada!!kwn zile screenshots zinaongelea malawi
Wanataka tufanane π€£π€£π€£πππunamlazimisha utafkir anakupakuaga acha kushobokea watu public ka vp si uzame inbobo mmalizane....
umejuaje ni watz kwe anonymous website?Kwn bado uko na mie[emoji1787][emoji1787]
Mbona wanaosema km hali ngumu ni watz wenzako, mie sijasema km kariakoo kuna nyumba za matope..
Nenda kapinge kw hoja
Hzo hasira zako nenda ukazimalizia kw hao majamaa wanaosema kariakoo kuna matope.unamlazimisha utafkir anakupakuaga acha kushobokea watu public ka vp si uzame inbobo mmalizane....
We are not you mzee[emoji28][emoji28][emoji1787][emoji1787][emoji23] hatujishushi chini kwa your level of reasoning kamwe[emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji23]., inferiority complex ni ugonjwa mbaya sana, haswa kwa mwanaume[emoji28][emoji1787][emoji1787][emoji23]Kumbe munaisubiri train za umeme huku homa kali imewashika na hilo ndio linawatoa raha humu mushaona wakat umetimia mwaka umewadia sasa munaanza kuharisha kabla ya wakati [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Vitu kama hvi ndio vinawatia hasira au nasema urongooooooπ€£π€£πππHzo hasira zako nenda ukazimalizia kw hao majamaa wanaosema kariakoo kuna matope.
Sasa ndio ukawambie hao wanayoyasema hayo[emoji1787][emoji1787]Kama hufanyi kazi hio hali itakua rahisi hebu nieleze???[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] umezoea pesa za madili kwann usione hali ngumu
So hausubiri tena treni ya umeme π€£π€£π€£ au hutaki kuskia tena habari hzo kwann hzo wivu musiwaachie dada zenuWe are not you mzee[emoji28][emoji28][emoji1787][emoji1787][emoji23] hatujishushi chini kwa your level of reasoning kamwe[emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji23]., inferiority complex ni ugonjwa mbaya sana, haswa kwa mwanaume[emoji28][emoji1787][emoji1787][emoji23]
Si mi nilikwambia wakirudi basi itakua wanakuja kulalama wala hakuna lingine .The good thing I know Tz[emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23] mengine ni kelele na misifa uchwara, pale Dar lazima wawe careful and very selective kuchukua vipicha na drone aerial views wasionyeshe aibu ilio sehemu kubwa la jiji[emoji1787][emoji28][emoji23][emoji23], wanapenda kujificha na issues za Kenya, watukome washughulikie issues za kwao ambazo zimesambaa kote kote.[emoji1787][emoji28][emoji28][emoji23]
Mm niko kwenye thread hii ambayo kwa sasa hamuipendi na mwaka huu ndio utakua mwaka mbaya kuliko yote πππ mm siasa za kipuuzi sishuguliki nazoSasa ndio ukawambie hao wanayoyasema hayo[emoji1787][emoji1787]
Yani kaziteremshe hasira zako hko[emoji1787][emoji1787]
Kawaambie wakuinyeshe hayo majumba ya udongo hko kariakoo, sisi tutafuatilia tu
Ndio ukawaumbue sasa[emoji1787][emoji1787]umejuaje ni watz kwe anonymous website?
nyan'gau akili ndogo [emoji23][emoji23][emoji23]
π€£π€£π€£π€£π€£π€£ so mtu akitoa hoja ndio inakua official source kazi tunayo mwaka huuSi mi nilikwambia wakirudi basi itakua wanakuja kulalama wala hakuna lingine .
Yani umewaumiza sana aisee yani sio kw ubaya
We sema unaogopa kwenda hko, mbona nitakuelewa..Mm niko kwenye thread hii ambayo kwa sasa hamuipendi na mwaka huu ndio utakua mwaka mbaya kuliko yote [emoji3][emoji3][emoji3] mm siasa za kipuuzi sishuguliki nazo
kama unataka hoja thread ndio hii
hii ni ardhi moja hakuna cha pwani,kisiwani wala bara....Hoja kwisha[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Eti mama land, eti wasukuma nao wajiite wapwani[emoji1787][emoji1787]
Tosha mkuu manake yamekushinda
Ndio ukawaumbue sasa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] so mtu akitoa hoja ndio inakua official source kazi tunayo mwaka huu
Sina muda wakipuuzi mm thread utakayonikuta ni hapa kama unataka hoja njoo hapa hutakaa kusahau π π π πWe sema unaogopa kwenda hko, mbona nitakuelewa..
Manake kule kuna vitasa vya aina yake
Sina muda huo wakupoteza unataka hoja thread sahihi kwangu ni hii ambayo leo inawanyima usingiziNdio ukawaumbue sasa[emoji1787][emoji1787]
Usukumani ni usukumani hakuna cha kuzaliana pwani wala bara..hii ni ardhi moja hakuna cha pwani,kisiwani wala bara....
hao wasukuma unaowasema wapo kibao tu wamezaliwa na kuzaliana huko pwani unapopasema.....
una la ziada,,,,,,?
Nimuogope nani??? π€£π€£π€£ Niko jamii forum sasa ni 5 yrs uliskia namuogopa naniWe sema unaogopa kwenda hko, mbona nitakuelewa..
Manake kule kuna vitasa vya aina yake