Mwenzake alikimbia humu ndani mbona 🤣🤣 na kama anajiamini ajaribu nimube manake mombasa anafkiria atanidanganya nn huyoHiyo takataka ni ya mombasa ndio maana anvutia kwake.
Ama hujanotice anapenda kuandika maneno ya kanga akiitishwa evidence ananandika maneno kibao yasiyo kuwa na maana [emoji23][emoji23][emoji23]
Defend Tz with congrete evidence., najua haupati.,uta tapatapa tu google, yote mazuri mulishamwaga humu[emoji1787][emoji23][emoji28][emoji28][emoji28] , wewe endelea kulialia tu, am all yours.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mambo ni motooooView attachment 1697340View attachment 1697341
Sio kibera pekee 🤣🤣🤣👇👇👇👇👇 hzo zingine wanaishi nguruwe auUtateseka hadi basi, leta na Kibera pia ukweli ni pale pale, haufichiki [emoji1787][emoji23][emoji28][emoji28] sijaona mabadilko yeyote., Weka next point ya kujitetea nione[emoji28][emoji23][emoji23][emoji23][emoji28]
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 na bahat nzuri ni media zenu zime report ingekua za tanzania mungesema tumewaoneaDefend Tz with congrete evidence., najua haupati.,uta tapatapa tu google, yote mazuri mulishamwaga humu[emoji1787][emoji23][emoji28][emoji28][emoji28] , wewe endelea kulialia tu, am all yours.
Tatizo lako Tony254 unataka kulazimisha kitu ambacho hukijui. Satellite huwa zinarushwa kutoka ardhini kwenda angani hicho ni kitendo cha kwanza. Kisha hufungwa ndio maana zipo kule angani zimetulia. Yaani satellites zimefungwa angani.Nyinyi watanzania saa zingine huwa mnaharibu kiswahili sana lakini hataki kukosolewa. Hata nimenotice huwa mnapenda kusema eti "mtambo utafungwa kwenye bwawa la Julius Nyerere." Sasa mtambo utafungwa vipi? Na kamba?
kwani mimi nimebisha ujenzi au poor design? wacha ujinga!Nashukuru kwamba umekubali mradi unaendelea vizuri. Sasa ninangoja maoni ya Geza Ulole kuhusu progress ya mradi huu.
Mbona amefuta hiyo comment yake [emoji23][emoji23][emoji23]Tatizo lako Tony254 unataka kulazimisha kitu ambacho hukijui. Satellite huwa zinarushwa kutoka ardhini kwenda angani hicho ni kitendo cha kwanza. Kisha hufungwa ndio maana zipo kule angani zimetulia. Yaani satellites zimefungwa angani.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Defend Tz with congrete evidence., najua haupati.,uta tapatapa tu google, yote mazuri mulishamwaga humu[emoji1787][emoji23][emoji28][emoji28][emoji28] , wewe endelea kulialia tu, am all yours.
Nilijua hauna lolote from TZ to defend your position, hadi raha, endelea kulia lia., next? 😂 😂 😂🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 na bahat nzuri ni media zenu zime report ingekua za tanzania mungesema tumewaonea View attachment 1697344View attachment 1697345View attachment 1697346View attachment 1697347
zinakaa kama drilling machines za Kigongo-Busisi! Ni za nn hizi? au kwa ajili ya SGR?
🤣🤣🤣🤣😅😅😅😅😅👇👇👇Nilijua hauna lolote from TZ to defend your position, hadi raha, endelea kulia lia., next? 😂 😂 😂
🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Kenya Worse Than Zimbabwe in Extreme Poverty - World Bank | Muhabarishaji News
Kenya has been ranked as the third poorest lower-middle-income country globally according to the latest report released by the World Bank titled State of Economic Inclusion Report 2021. The report revealed that over 40 percent of Kenyans live in extreme poverty, 17 percent higher than Zimbabwe...www.muhabarishaji.com
Alijua kuna kibano mbele 😂😂😂Mbona amefuta hiyo comment yake [emoji23][emoji23][emoji23]
Nimesha quote hata akifuta tutajua alikuwa anaongea nini.Mbona amefuta hiyo comment yake [emoji23][emoji23][emoji23]
Si nyie wazungu wazee wa paracetamol,aspirin na maramoja😊mtu akipata homa kidogo ana meza panadol🙂Sisi wa wazee wa tiba asili,tunavo ongea saiv nimejifukiza combination ya mchaimchai,tangawizi na karafuu🙂 na kushushia na chai ya rangi 🙂mapafu yamefungukuka kama ya farasi najiskia fiti🙂Nyinyi watu mna peculiarities zingine za maajabu. Sasa kupiga nyungu ndio kufanya nini? Huo unakaa kama uchawi. Sisi Kenya hatuna mambo kama hayo.
Huwa nawashangaa sana wabongo wanaomuambia eti yuko tofauti na wakunya vilaza wengine wakati ni kilaza kama wakunya wengine tu.Alijua kuna kibano mbele [emoji23][emoji23][emoji23]
Nimeaha quote hata akifuta tutajua alikuwa anaongea nini.
Tatizo la Tony254 kujifanya kufahamu kiswahili zaidi ya watanzania ambao kiasili ni waswahili.
Eti yeye kwa mawazo yake kufunga kitu ni kwa kutumia kamba pekee.
Tuwasamehe tu bure. Tatizo lao ni much know sana.
Wakenya wote akili zao zinafanana. Tony254 kwa sasa ananiogopa kweli. Tangu nimpige kipindi kile aongee kuwa yeye ni accountant nikamueleza sisi hatujifunzi kitu kimoja.Huwa nawashangaa sana wabongo wanaomuambia eti yuko tofauti na wakunya vilaza wengine wakati ni kilaza kama wakunya wengine tu.
Utofauti uliopo ni wa IDs tu ila ukilaza na ujinga ni kama wakunya wenzake tu.
Mzungu aliondoka (ga) na akili za wakunya na amegoma kuwarudishia.Wakenya wote akili zao zinafanana. Tony254 kwa sasa ananiogopa kweli. Tangu nimpige kipindi kile aongee kuwa yeye ni accountant nikamueleza sisi hatujifunzi kitu kimoja.
Wakenya wote akili zao zinafanana wazungu wamewapiga chanjo ya virus ambayo imeharibu DNA yao.
Tobaa🙄jamaa kawa mwalimu wa Kiswahili 🤣🤣 Kiswahili Sisi tunakizungumza tangu wakati ulee🙂mpaka sahiv Venus naomba umpe lesson ya maswali mawili matatu tuone Kati ya Sisi na hao wapi Kiswahili Kipo🙂Tatizo lako Tony254 unataka kulazimisha kitu ambacho hukijui. Satellite huwa zinarushwa kutoka ardhini kwenda angani hicho ni kitendo cha kwanza. Kisha hufungwa ndio maana zipo kule angani zimetulia. Yaani satellites zimefungwa angani.
Kurusha ni kitendo cha kusafirisha. Lakini mwisho wa siku hufungwa ili zianze kufanyakazi.