The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 99,002
So, is this a projection or a reality [emoji116][emoji116]Hakuna neno projection hapo. Kuna njia mbili za kucalculate population.
Ya kwanza ni census na hio ndio preferred maana sio estimate. Ya pili ni projection ambayo ni estimate. Kwa mfano tunajua kwamba Tanzania population yenu inakuwa kwa kiasi cha 2.97% kila mwaka basi tunaweza kutumia hii data kuproject population ya Tanzania miaka mitano ijayo. Kwa hivyo tunaweza kusema kwamba in 2026 Tanzania will have 72 million people. Lakini hii ni estimate tu maana hio 2.97% population growth rate ni estimate tu. Lakini hio mwaka wa 2026 tukifanya census (kuhesabu watu wote mmoja mmoja) halafu tubaini kwamba Tanzania ina 68 million people basi utaamini data gani? Ya census inayosema mpo 68 million au ya projection inayosema mko 72 million?
..so education system inatoka wapi hapa?., that is a norm in the world, forgery imekua from time immemorial, across the globe, kwanza ya Magufuli ndio uchwara, reasoning in relation to his papers ni bingu na nchi, naskia mtu kaleta maswali kuhusu credibility ya his papers alinyamaziwhwa haraka upesi., tulia bro, Joho kanunua degree Kampala University., haimanishi masomo ya Uganda iko chini., Kindly improve on your reasoning sometimes, umelewa ama nikuongezee more?[emoji898][emoji898][emoji898][emoji898]Leo bill ni yangu kesho wewe utanijenga..,[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] kwani ukiwa na kitu kidogo hukosi cheti kenya sema tu ukweli
GDP maana yake ni faida itanayo na huduma na bidhaa mnazozalisha nchini nothing specialSasa south Africa vile kila kitu kimesambaratika kwa sasa GDP yao ya around $350B haipo?, ama Nigeria na negative growth $400B imepotea?., na Angola je? Unaelewa economics kweli?, [emoji23][emoji23][emoji23] kunywa bro[emoji898][emoji898][emoji898][emoji898]
Sisi tuna best educatiom system aliewadanganya nani au kwa hicho kiingereza chenyewe broken 🤣🤣🤣🤣 mtu akijua english kidogo basi msomi mafala sana nyie..so education system inatoka wapi hapa?., that is a norm in the world, forgery imekua from time immemorial, across the globe, kwanza ya Magufuli ndio uchwara, reasoning in relation to his papers ni bingu na nchi, naskia mtu kaleta maswali kuhusu credibility ya his papers alinyamaziwhwa haraka upesi., tulia bro, Joho kanunua degree Kampala University., haimanishi masomo ya Uganda iko chini., Kindly improve on your reasoning sometimes, unelewa ama nikuongezee more?[emoji898][emoji898][emoji898][emoji898]Leo bill ni yangu kesho wewe utanijenga..,
Hawezi elewa maana yake 👇👇msamehe tuGDP maana yake ni faida itanayo na huduma na bidhaa mnazozalisha nchini nothing special
Ninyi Kenya hamna inclusive economy hivyo hata faida hiyo hsiwahusu ninyi fukara bali wageni wachache sana, ndio maana pamoja na hiyo GDP bado mnakufa njaa na hamuwezi kujenga hata kilometres 2 za lami bila mkopo
Hebu wacha ujinga, hayo mambo co utamaduni wa Kenya ni utamaduni wa dunia nzima tulioutoa kwa Western countries, au bendera pia mlianzisha nyie?Hiyo ya kuzindua miradi kwa kutumia bendera ya nchi ni tamaduni ya Kenya. Yeye ameenda kwenye internet na akakosa kabisa kupata mfano kama huo from another country. Sisi huwa tunalaunch hadi wanadamu sio ng'ombe tu. Hawa ni wanariadha waliokuwa wanaenda olympic ya 2016 wakizinduliwa na rais
View attachment 1688811
Cc chongchung
Hahahaaaa, si ni kama Europe hii notion au nasema uwongo jamanii [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Ukubwa wa mwili haumuhalilishi mtu kujizalia hovyo[emoji23][emoji23]Kwahyo milioni 10 mbele na udogo wa nchi yenu kwetu we unaonaje? Ni sawa? Yn nchi inaingia mara mbili na bado tumewazd watu milioni 6 pekee, watu kweli mnapigangana mbupu [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Hapa patamu hapa we acha tu.Vitu wanavyo tamani kuwa navyo. View attachment 1688835
Did you read this report keenly?[emoji23][emoji23][emoji23] unalazimisha fikra zako etibl three times ya Tz, the situation is dire across Africa, a general report on Africa, capturing the period ya covid19, Tz hapa ndio worse, have u checked out the whole report from the Afro-barometer research network website?, Utasema Tanzania mnaonewa wamelipwa na wazungu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787]kunywa zaidi bro[emoji898][emoji898][emoji898][emoji898][emoji898][emoji898]., jitekenye ukicheka[emoji23][emoji1787]Poverty level gani wakat unemployment rate iko times three of tanzania unategemea nn maisha mazuri hapo [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Na hapo tanzania population ni kubwa kwa kenya ila unemployment rate kwenu ni times three alaf bado munakenua meno hapa
Huyo kwao utakuta wapo kumi[emoji23][emoji23][emoji23]ndio manake kila mtu anakimbilia darSisi tulikuwa 10 million na nyinyi mlikuwa 11 million wakati tunapata uhuru. Lakini baada ya miaka 50 nyinyi mumetuzidi na zaidi ya watu 10 million. Sasa ni watu gani wanapigana kuni sana?
Endelea kubaki na GDP sisi tunatoboa tu [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]The result of your economic output speaks otherwise..,
Wewe kuanzia asubuhi, mchana, mpk usiku unahubiri GDP tu [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]Sasa south Africa vile kila kitu kimesambaratika kwa sasa GDP yao ya around $350B haipo?, ama Nigeria na negative growth $400B imepotea?., na Angola je? Unaelewa economics kweli?, [emoji23][emoji23][emoji23] kunywa bro[emoji898][emoji898][emoji898][emoji898]
Afrika ni kubwa kuliko china lkn china wametuzidi[emoji23][emoji23][emoji23]Tanzania ni kubwa karibu mara mbili ya Kenya nilitegemea tuwazidi watu zaidi ya mil 30 yn tukiwa mil 60 nyinyi muwe mil 30 lkn wapi, Tz ni mil 60 while Kenya ni mil 52.57 wht a joke!! Mnapigana mbupu kinoma yn, mnazaana sana wallahi [emoji3][emoji3][emoji3]
Umeshaanza kuujua ukweli, vp GDP mbn hujaitaja hapa [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]Kenya haviko bro., we have none going on watu wako barabarani wanarusha mawe 24/7, BBI sahi rally zinaendelea 24/7., hakuna maendeleo ichoboy01 [emoji1787][emoji1787][emoji23], TZ Africa yote inaendelea peke yake , mnatisha sana [emoji1787][emoji1787][emoji23] nashangaa[emoji44][emoji44][emoji15][emoji15]
...who brought the language thing here? Wewe hauna defence at all, reasoning na language zinapatana wapi?., lugha is a means of expression, content yenye unamwaga ndio tunaangalia ata ukitema maneno kwa kisukuma haina makosa, issue ni what are you spewing out of your mouth?, hapo sasa., Watu wako eti na PhD na reasoning ya an ignorant semi illiterateSisi tuna best educatiom system aliewadanganya nani au kwa hicho kiingereza chenyewe broken [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mtu akijua english kidogo basi msomi mafala sana nyie
Kuzaana km chawa ni watoto kumi kumi wale wa mamako wala sio watatu watatu[emoji23][emoji23][emoji23]Watu wanazaana km chawa wallahi, ya wao wanafikiria ngono tu[emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]View attachment 1688776
UmekurupukaMombasa ina nn [emoji3][emoji3] hakuna mji umekufa kibiashara kama mombasa leo biashara zote mumezitoa coast mumepeka nairobi alaf unazungumza nn wewe[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kabisaaa [emoji1787][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116]Endelea kubaki na GDP sisi tunatoboa tu [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]