😅😅😅😅😅 Halafu toka airport mpaka huko mwaloni wala hajaonana na Magu, leo ndio wataonana ila kwa watu fudenge yule madenge ndio angeenda kumpokea airport na mizinga ya kijeshi na gwaride 😅😅😅Ila Magu jeuri, yn mchina imebd amfate kwake kabisa na wala hana haja ya kukutana na mchina Dar, as long as amekuja kuomba kazi basi aende kijijini.
Sipati picha ingekuwa ni nchi fulani yn angepokewa capital city angelambwa mpk makalio, hahahahaaa jamaa kwakweli wana mambo mengi ya kujifunza kutoka kwetu [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Masuala ya Corona yalichelewesha. Kitafunguliwa ndio.watakifungua?
kwa hiyo waziri wa mambo ya nje atakuja Dar?Masuala ya Corona yalichelewesha. Kitafunguliwa ndio.
Hapana. Kitafunguliwa kwa namna nyinginekwa hiyo waziri wa mambo ya nje atakuja Dar?
umejishtukia tu,,,,hakuwa na ukali wowoteWaziri wenu kuulizwa pesa za covid zimetumikaje alikua mkali kweli na mimacho yake ile kisa kaambiea ukweli[emoji1787][emoji1787]
Aaaaa weee!!alikua na nn!!presha?umejishtukia tu,,,,hakuwa na ukali wowote
Kipande cha dar moro ni KM ngapi mtu mzimaAcha kuweka ubishi wa kitot
Kafia chooni kijana, hapa hasira noPeleka uzwazww mbele....
Umekasirika[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ona uchafu wa Mombasa huo, kujenga ndo hawataki, wameng'ang'ana na majengo ya mkoloni, gharama yao rangi tu, wazembe sn nyinyi [emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205][emoji90][emoji90]
Iringa ipo 🤣🤣👇👇👇Una lilia nini🤣Eld iko na towers nanii,mwanza bado Sana
More of Eld
View attachment 1671579View attachment 1671583View attachment 1671584View attachment 1671585View attachment 1671586View attachment 1671587View attachment 1671588View attachment 1671589View attachment 1671590
Sasa unatuonesha nn mzee 🤣🤣🤣🤣Una lilia nini🤣Eld iko na towers nanii,mwanza bado Sana
More of Eld
View attachment 1671579View attachment 1671583View attachment 1671584View attachment 1671585View attachment 1671586View attachment 1671587View attachment 1671588View attachment 1671589View attachment 1671590
Hujajibu swali bana[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wewe unifundishe mm kweli [emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116]
View attachment 1671475
Jibu swali bana acha kunengua hapa..Yani wewe unifundishe mm [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116] hio nairobi naivashaView attachment 1671474
Hujajibu swali bana[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sgr mombasa nairobi ni KM ngapi?
Uanrukaruka nn na wakati nataka kujua uwezo wako wa kufikiri
🤣🤣🤣🤣Uswazi tupuIringa ipo 🤣🤣👇👇👇
Swali ni je zitakua 400km[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Na hatuwez kujenga double track [emoji1787][emoji1787] unalazmisha tufanye hvo wakat hatuwez fanya hvo
Mm nakujibu swali kwa mujibu wa mwenye tender ni km 300 zikijumlishwa njia za kupishania treniHujajibu swali bana[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sgr mombasa nairobi ni KM ngapi?
Uanrukaruka nn na wakati nataka kujua uwezo wako wa kufikiri