Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nataka mtanzania mmoja ajitokeze atutajie private school moja umeona mkenya yeyote akipost hapa[emoji23][emoji23][emoji1787]
Twende na private hamna shida mana hz za Govt wenyewe mmeona na bado hazijaisha [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Who is the owner. Mbona sisi zipo shule zilianza kabla ya Uhuru na owned by the government!?

You have to admit that the school owned by Catholic church. Sawa ubishi mwingine ni utoto.

Sisi tunataka shule owned by the GoK.
 
Hahahaha Nilikutwanga na planned towns mpaka ukakimbia na chupi mkononi 🤣🤣🤣

Najua hotonisahau 😜
You must be sick., sipati picha kamwe, na mimi si mwehu kama wengi wenu mulivyo humu, am here weka anything to challenge me boy!!!
 
Waliosema ni scannia wala sio mm[emoji23][emoji23][emoji23]
Na wewe tuonyeshe hzo assemble za scannia busses zinafanyikia katika kampuni gani
Ameona moto kwenye battle ya shule anaanza kuchange gear hahahahaa hizi mambo ziache kwnz tuendelee na battle ya shule [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Who is the owner. Mbona sisi zipo shule zilianza kabla ya Uhuru na owned by the government!?

You have to admit that the school owned by Catholic church. Sawa ubishi mwingine ni utoto.

Sisi tunataka shule owned by the GoK.
The school is owned by the government. Sasa unapingana na serikali yenye iliweka Mangu under government school?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…