joto la jiwe
JF-Expert Member
- Sep 4, 2017
- 26,111
- 46,621
Lengo lao ni kutaka ikamilike haraka ili waje kupanda Bullet trains, sasa hivi wameshakubali kwamba wao reli yao ni upuuzi mtupu, wameamua kushabikia reli yetu kama ilivyo katika mziki[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mm nawashangaa sana Wakenya, wanalalamika kwamba reli yetu imechukua muda kukamilika wakati yao imeanza kabla yetu na haijaisha mpk leo.
Nilikuambia uweke ushahidi kuwa treni mliyoagiza ni bullet train halafu ukakataa. Mtaletewa mtungi wa chang'aa.Lengo lao ni kutaka ikamilike haraka ili waje kupanda Bullet trains, sasa hivi wameshakubali kwamba wao reli yao ni upuuzi mtupu, wameamua kushabikia reli yetu kama ilivyo katika mziki[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Unajua station iko wapi hiyo!? na land value in that specific Area!?!?Station imefinywa sana, kwani ardhi hamna. [emoji116] [emoji116][emoji116][emoji1787]View attachment 1662115
Ushahidi mzuri ni kuziona zitakapofika, Aprill 2021 sio mbali, subiri utajua kwamba Tanzania is the smartest country in EA.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nilikuambia uweke ushahidi kuwa treni mliyoagiza ni bullet train halafu ukakataa. Mtaletewa mtungi wa chang'aa.
unamaanisha hii [emoji116][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wewe unasema nini? Umeona stations zenu jinsi zinavyofanana?
Kma sisi ni mafala nyie mtakuwa wakina nani hasa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Watz ni mafala
Hata stations, zenyu ni mahekalu ya Bundi!Tuongee kuhusu stations babaa.
video quality 360[emoji706][emoji706][emoji16]Mbona hiyo ya Azam imekaa kimandazi sana?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116]
View attachment 1653658View attachment 1653663
wakiona vitu kama hiv vilivyolipiwa cash [emoji383] .. mavi yao mda huohuo yanagonga vyupi (jaribu kuwaza mavi yanagonga chupi[emoji23][emoji23])
View attachment 1662233
Hawa wakenya vichwani wamejaza tu mirungi na chang'aa. Hvi wanafikiri kujenga SGR ambayo itatumiwa na EMU trains at the speed of 160kmph sawa na kujenga SGR kama yao inayotumia gari moshi (DMU) at the speed of 80kmph?Kama unafuatilia vizuri, utagundua kwamba wamesema watakabidhi April 2021. Bora kuchekewa kuliko kufanya haraka lakini chini ya kiwango kama huko Kenya[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Me hata nilikua nawashangaa wabongo waliokua wakidebate nao kuhusu ile footbridge likoni 🤔Kama Kigamboni iliwatoa kamasi hii Magufuli Bridge itawatoa nyongo na Tanzanite bridge imalizia mainiView attachment 1662325
Likoni ni Uchafu mtupu, yaani hawa jamaa wamefilisika totallyMe hata nilikua nawashangaa wabongo waliokua wakidebate nao kuhusu ile footbridge likoni [emoji848]
"E " Inatafutwa kwa speed mzigo uko DVDView attachment 1662334View attachment 1662336
matatuzSisi tuacheni na culture yetu mazee [emoji28][emoji28][emoji28]
Way to ushagoo
View attachment 1662346View attachment 1662347View attachment 1662348View attachment 1662349
Mafuso ya viazimatatuz
[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]....izo nazo ni gari za abiriaSisi tuacheni na culture yetu mazee [emoji28][emoji28][emoji28]
Way to ushagoo
View attachment 1662346View attachment 1662347View attachment 1662348View attachment 1662349