Mmeshindwa kuweka barabara kwenda Somalia na Sudan kwenye utajiri mkubwa wa mafuta mtaweza kujenga meliKama ni hivyo basi mbona nyie Wabongo hamjachangamkia fursa hio? Niko 100% sure kama Kenya ingekuwa inapakana na sehemu tajiri kama hio tungewatawala hao watu sana. Tungefanya nao biashara kwa wingi tu. Hata tungeunda meli nyingi zamani tu na kutrade na wao. Barabara pia ingetandikwa zamani tu. Sasa nyinyi siwaelewi hata kidogo. Mbona mnazubaa sana?
Hahahaha mkuu nimecoment hivihivi hata kabla sijaona hii post yako 😅😅😅Kwanini hadi leo hamjajenga barabara ya lami kuunganisha na South Sudan kwenye utajiri mkubwa wa Mafuta na mkafanya nao biashara?. Tatizo lenu ni kujipa uwezo ambao hamna.
Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
Hivi ndivyo media zenu huwadanganya kuhusu nchi zingine za Africa ila napenda sasa hivi mmeanza kufunguka ubongo kidogo kidogo.Nilidhani DRC ni complete shit-hole. Ni vipi wanaweza kuunda meli?
Toto wacha kuliaOndoa ushamba. Maisha hayaishii leo wala kesho.
Mbona hamjachangamkia mafuta ya Sudan!?
Ondoa ufinyu wa fikra, na kudhani kwamba nyie ni wajanja kupita wengine.
Mlioshindwa hata kuchimba choo.
Mnaletewa msaada na World Vision.
View attachment 1613349
Kwani Kenya imepakana na Sudan? Ama ulimaanisha South Sudan?Ondoa ushamba. Maisha hayaishii leo wala kesho.
Mbona hamjachangamkia mafuta ya Sudan!?
Ondoa ufinyu wa fikra, na kudhani kwamba nyie ni wajanja kupita wengine.
Mlioshindwa hata kuchimba choo.
Mnaletewa msaada na World Vision.
View attachment 1613349
Endelea kukariri wimbo wa chekecheaMmeshindwa kuweka barabara kwenda Somalia na Sudan kwenye utajiri mkubwa wa mafuta mtaweza kujenga meli
Rais mzima amebaki kufake kilometres za lami eti mna kilometres 25k wakati ni less than 11k 🚮🚮🚮
Hamuwezi chochote zaidi ya ukabila na ufisadi, Kenya ni hovyo ndio maana hamuwezi kujilisha mnategemea vyakula vya msaada
Juzi kwenye kikao chao viongozi wao waliishia kusifia Tz na mda c mrefu wataanza kusifia infrastructure zetu, tunataka viongozi wao waanze kusifu cz wananchi tushachoka nao[emoji3][emoji3]Hivi ndivyo media zenu huwadanganya kuhusu nchi zingine za Africa ila napenda sasa hivi mmeanza kufunguka ubongo kidogo kidogo.
South Sudan ni shit-hole zaidi ya DR. CongoKwanini hadi leo hamjajenga barabara ya lami kuunganisha na South Sudan kwenye utajiri mkubwa wa Mafuta na mkafanya nao biashara?. Tatizo lenu ni kujipa uwezo ambao hamna.
Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
Wanapenda kuitaja taja Tanzania ovyo yaani Tanzania haikauki midomoni mwao na kwenye keyboard zao [emoji23][emoji23][emoji23]Juzi kwenye kikao chao viongozi wao waliishia kusifia Tz na mda c mrefu wataanza kusifia infrastructure zetu, tunataka viongozi wao waanze kusifu cz wananchi tushachoka nao[emoji3][emoji3]
Akili Wazimu si ni Mtanzania mwenzenu.Humu jamiiforums wakenya hawana uhuru wa kukosoana wenyewe kwa wenyewe na ndio maana hata wakiona mwenzao anapotosha au kudanganya hutoona wakimsahihisha zaidi ya kujitokeza kumsaidia kupotosha na kudanganya [emoji23][emoji23][emoji23]
Mkikuyu- Akili timamu huwa anawapiga spana ila tayari walishampa uraia wa nchi nyingine.
Kwa sababu yupo kinyume na nyie ilibidi mumpe uraia wa nchi nyingine.Akili Wazimu si ni Mtanzania mwenzenu.
Hapo ndipo ninapowasifia wakenya, ninyi lazima mtafute sababu ya kuhalalisha kushindwa kwenu, hamkubali mapungufu yenu na kuishi kulingana na uwezo wenu, ninyi mnadhani mpo vizuri kushinda nchi zingine wakati ukweli ni kwamba Kenya ni miongoni mwa nchi za hovyo sana.South Sudan ni shit-hole zaidi ya DR. Congo
Mtu anasema yeye ni mkenya ila wao hawataki kisa anaongea ukweli, mbn humu kuna watanzania kibao tu wanaoponda nchi yao?Kwa sababu yupo kinyume na nyie ilibidi mumpe uraia wa nchi nyingine.
HahahaHapo ndipo ninapowasifia wakenya, ninyi lazima mtafute sababu ya kuhalalisha kushindwa kwenu, hamkubali mapungufu yenu na kuishi kulingana na uwezo wenu, ninyi mnadhani mpo vizuri kushinda nchi zingine wakati ukweli ni kwamba Kenya ni miongoni mwa nchi za hovyo sana.
Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
Huwa mnawapa uraia wa KenyaMtu anasema yeye ni mkenya ila wao hawataki kisa anaongea ukweli, mbn humu kuna watanzania kibao tu wanaoponda nchi yao?
Uganda wanapiga mzigo taratibuu South Sudan!Hapo ndipo ninapowasifia wakenya, ninyi lazima mtafute sababu ya kuhalalisha kushindwa kwenu, hamkubali mapungufu yenu na kuishi kulingana na uwezo wenu, ninyi mnadhani mpo vizuri kushinda nchi zingine wakati ukweli ni kwamba Kenya ni miongoni mwa nchi za hovyo sana.
Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
Hayo ndio maisha ya wakenya tangu walipopata Uhuru wao, yaani lazima awepo mtu mmoja ambaye ndiye anayefikiria watu wa jamii yake, ukimpinga unaitwa msaliti wa jamii hiyo na unastahili kuuliwa.Humu jamiiforums wakenya hawana uhuru wa kukosoana wenyewe kwa wenyewe na ndio maana hata wakiona mwenzao anapotosha au kudanganya hutoona wakimsahihisha zaidi ya kujitokeza kumsaidia kupotosha na kudanganya [emoji23][emoji23][emoji23]
Mkikuyu- Akili timamu huwa anawapiga spana ila tayari walishampa uraia wa nchi nyingine.
Tunawaponda lakini hatuwapi uraia wa Kenya.Huwa mnawapa uraia wa Kenya