Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kilometres of paved roads in Tanzania 2016 was 13k

Wakati Kenya ni 12k 2018

😁😁😁😁😁

View attachment 1599455View attachment 1599456
Pole sana.
Tanzania paved roads in 2020 ni 12,000km
Kenya`s paved roads in 2019 ni 21,000km
Screenshot (229).png
2424280_IMG_20200611_130314.jpg

View attachment 1599462
 
Wewe huwa ni mtu mjinga sana, sasa umeamua kutafuta picha ya hiyo place before hiyo barabara ijengwe [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Na hii hapa chini ndiyo footbridge ya hyo road [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji116][emoji116][emoji116]
Screenshot_2020-10-14-08-08-55.jpeg
 
Pole sana.
Tanzania paved roads in 2020 ni 12,000km
Kenya`s paved roads in 2019 ni 21,000km
View attachment 1599465View attachment 1599466
View attachment 1599462
Hahahaha labda kwenye ndoto, unakuja na takataka zako hapa hazina source, umekaa kwenye PowerPoint unafikiri wote tuna akili visoda kama wewe? 😁😁😁😁

Source kutoka kwenye Kenya Roads Board ipo kwa hewa, mna kilometers elfu 4 tu za lami kati ya kilometers 12k ambazo zinaonekana kama zina lami

In reality hata Burundi imewapita kwa kilometres za lami 😁😁😁😁

Screenshot_20200624-143329~2.png
 
Hahahaha labda kwenye ndoto, unakuja na takataka zako hapa hazina source, umekaa kwenye PowerPoint unafikiri wote tuna akili visoda kama wewe? [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]

Source kutoka kwenye Kenya Roads Board ipo kwa hewa, mna kilometers elfu 4 tu za lami kati ya kilometers 12k ambazo zinaonekana kama zina lami

In reality hata Burundi imewapita kwa kilometres za lami [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]

View attachment 1599486
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Hahahaha labda kwenye ndoto, unakuja na takataka zako hapa hazina source, umekaa kwenye PowerPoint unafikiri wote tuna akili visoda kama wewe? 😁😁😁😁

Source kutoka kwenye Kenya Roads Board ipo kwa hewa, mna kilometers elfu 4 tu za lami kati ya kilometers 12k ambazo zinaonekana kama zina lami

In reality hata Burundi imewapita kwa kilometres za lami 😁😁😁😁

View attachment 1599486
Sasa hii ni source gani??tuma link
 
Back
Top Bottom